IND vs AUS 3rd ODI: रोहित आणि कोहलीच्या पुनरागमनानंतर प्लेइंग 11 ची कशी होणार निवड? केएल राहुलने दिले उत्तर

रोहितच्या अनुपस्थितीत विराट कोहली, हार्दिक पांड्या, कुलदीप यादव आणि मोहम्मद सिराज, श्रेयस अय्यर, सूर्यकुमार यादव, मोहम्मद शमी आणि रविचंद्रन अश्विन यांनी चांगली कामगिरी केली, पण आता तिसर्‍या सामन्यात सर्व वरिष्ठ खेळाडू पुनरागमन करणार आहेत.

IND vs AUS 3rd ODI: रोहित आणि कोहलीच्या पुनरागमनानंतर प्लेइंग 11 ची कशी होणार निवड? केएल राहुलने दिले उत्तर
KL Rahul (Photo Credit - Twitter)

भारत आणि ऑस्ट्रेलिया (IND vs AUS) यांच्यात खेळल्या जात असलेल्या एकदिवसीय मालिकेत टीम इंडियाने प्रत्येक क्षेत्रात चमकदार कामगिरी करत पहिले दोन सामने जिंकले आहेत. ऑस्ट्रेलियाविरुद्धच्या पहिल्या दोन एकदिवसीय सामन्यांमध्ये भारताची बेंच स्ट्रेंथ तपासण्याची योजना यशस्वी ठरली आणि अनेक खेळाडूंनी आपल्या कामगिरीने सर्वांना प्रभावित केले. रोहितच्या अनुपस्थितीत विराट कोहली, हार्दिक पांड्या, कुलदीप यादव आणि मोहम्मद सिराज, श्रेयस अय्यर, सूर्यकुमार यादव, मोहम्मद शमी आणि रविचंद्रन अश्विन यांनी चांगली कामगिरी केली, पण आता तिसर्‍या सामन्यात सर्व वरिष्ठ खेळाडू पुनरागमन करणार आहेत. अशा परिस्थितीत प्लेइंग 11 च्या निवडीबाबत रोहित शर्मा आणि राहुल द्रविड यांच्यासमोर अनेक प्रश्न निर्माण झाले आहेत. पहिल्या दोन सामन्यांचा कर्णधार केएल राहुलला याबाबत विचारले असता त्याने ही मोठी डोकेदुखी असल्याचे सांगितले.

रोहित आणि द्रविड-राहुल यांच्यासाठी ही डोकेदुखी आहे

केएल राहुलने सामन्यानंतर सांगितले की, “खेळाडू म्हणून हा आमचा निर्णय नाही. तो परतल्यावर प्रशिक्षक आणि रोहितसाठी डोकेदुखी ठरते. आमची भूमिका अगदी स्पष्ट आहे. प्लेइंग इलेव्हनमध्ये निवडलेल्या प्रत्येक व्यक्तीला एक गोष्ट करायची आहे. जरी खूप धावा केल्यानंतर बाहेर बसणे कठीण असू शकते, परंतु प्रत्येकजण त्यातून गेला आहे आणि मला वाटते की हे नेहमीच असेच असते. (हे देखील वाचा: India Women Win Gold: भारताच्या गोल्डन गर्ल, श्रीलंकेवर 19 धावांनी विजय, सुवर्ण पदकाची कमाई)

भारतीय संघाची प्रभावी कामगिरी

दरम्यान, भारतीय फलंदाजांनी दुसऱ्या एकदिवसीय सामन्यात शुभमन गिल आणि अय्यर यांच्या शतकांच्या जोरावर प्रभावी कामगिरी केली, तर राहुल आणि सूर्यकुमार यांच्या अर्धशतकांमुळे भारताला 50 षटकांत 399/5 अशी मोठी धावसंख्या उभारता आली. नंतर अश्विन आणि जडेजाने 3-3 बळी घेत ऑस्ट्रेलियाचा 99 धावांनी पराभव केला.

(The above story first appeared on LatestLY on Sep 25, 2023 04:34 PM IST. For more news and updates on politics, world, sports, entertainment and lifestyle, log on to our website latestly.com).