O Saathi Rey: अर्जुन रामपाल आणि अदिती राव हैदरी पहिल्यांदाच एकत्र दिसणार 'ओ साथी रे' चित्रपटात
प्रसिद्ध चित्रपट निर्माते इम्तियाज अली आणि त्याचा भाऊ साजिद अली एक नवीन रोमँटिक ड्रामा वेब सीरिज 'ओ साथी रे' घेऊन येत आहेत. ही मालिका एका आघाडीच्या ओटीटी प्लॅटफॉर्मवर प्रसारित होईल आणि अर्जुन रामपाल आणि अदिती राव हैदरी मुख्य भूमिकेत आहेत. हे दोन्ही कलाकार पहिल्यांदाच एकत्र काम करत आहेत. 2018 मध्ये 'लैला मजनू'चे दिग्दर्शन करणारे साजिद अली या मालिकेचे दिग्दर्शन करणार आहेत.
इम्तियाज अली यांच्या प्रॉडक्शन हाऊस विंडो सीट फिल्म्सअंतर्गत 'ओ साथी रे' या चित्रपटाची निर्मिती होत आहे. ही मालिका एक उत्कट आणि हृदयस्पर्शी प्रेमकथा असेल ज्यात इम्तियाज अलीची सिग्नेचर स्टोरीटेलिंग शैली आहे. अर्जुन रामपाल आणि अदिती राव हैदरी यांच्यासोबत प्रेक्षकांना एक नवी आणि ताजेतवाने प्रेमकहाणी पाहायला मिळणार आहे. त्यांचा प्रखर अभिनय आणि अप्रतिम केमिस्ट्री मुळे ही मालिका संस्मरणीय होईल अशी अपेक्षा आहे.
अर्जुन रामपाल आणि अदिती राव हैदरी 'ओ साथी रे'साठी एकत्र
ही मालिका सध्या प्री-प्रॉडक्शनच्या टप्प्यात असून या वर्षाच्या अखेरीस प्रदर्शित होण्याची योजना आहे. रोमान्स आणि ड्रामा आवडणारे प्रेक्षक त्याची आतुरतेने वाट पाहत असतात.
(The above story first appeared on LatestLY on Aug 18, 4542 05:36 PM IST. For more news and updates on politics, world, sports, entertainment and lifestyle, log on to our website latestly.com).

