Noida Viral Wedding: Mercedes E-class, 1.25 किलो सोने, 7 किलो चांदी...; नोएडातील लग्नाचा व्हिडिओ व्हायरल, Watch Video

हा व्हिडिओ उत्तर प्रदेशातील नोएडा येथील असल्याचे सांगण्यात येत आहे. या व्हिडिओमध्ये वधूचे कुटुंब वराला भरपूर मौल्यवान वस्तू देताना दिसत आहे. व्हिडिओतील व्यक्ती वराला दिल्या जाणाऱ्या वस्तूंची यादी वाचताना दिसत आहे.

Noida Viral Wedding: Mercedes E-class, 1.25 किलो सोने, 7 किलो चांदी...; नोएडातील लग्नाचा व्हिडिओ व्हायरल, Watch Video
Noida Wedding Video (PC - Instagram)

Noida Viral Wedding: सरकारने हुंड्याबाबत (Dowry) अनेक कायदे केले आहेत. परंतु, आजही अनेक समाजामध्ये हुंडा घेतला जातो. असाच एक व्हिडिओ सध्या सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे. हा व्हिडिओ उत्तर प्रदेशातील नोएडा येथील असल्याचे सांगण्यात येत आहे. या व्हिडिओमध्ये वधूचे कुटुंब वराला भरपूर मौल्यवान वस्तू देताना दिसत आहे. व्हिडिओतील व्यक्ती वराला दिल्या जाणाऱ्या वस्तूंची यादी वाचताना दिसत आहे.

या सामग्रीमध्ये एक मर्सिडीज ई-क्लास कार, एक टोयोटा फॉर्च्युनर, 7 किलो चांदी आणि 1.25 किलोपेक्षा जास्त सोन्याचा समावेश आहे. हे सर्व इथेच थांबत नाही. नंतर एक कोटी रुपये रोखही देण्यात येणार असल्याचे व्हिडिओमध्ये सांगण्यात आले आहे. या व्हायरल व्हिडीओवर लोक सोशल मीडियावर प्रतिक्रिया देत आहेत. (हेही वाचा -Rajasthan Dowry Case: क्रूरता! हुंड्याच्या हव्यासापोटी सुनेचा जाच, गरोदर असताना पोटावर मारली लाथ)

आजच्या आधुनिक काळातही असे व्यवहार पाहून लोक समाजाविषयी चिंता व्यक्त करत आहेत. या कार्यक्रमाचा व्हिडिओ विनीत भाटी नावाच्या युजरने सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्म इन्स्टाग्रामवर शेअर केला आहे. (हेही वाचा -Husband Gives Triple Talaq To Wife Due to Dowry: हुंड्यात स्कॉर्पिओची मागणी पूर्ण न केल्यास तरुणाने पत्नीला दिला तिहेरी तलाक; 5 जणांवर गुन्हा दाखल)

पहा व्हिडिओ - 

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Vinit Bhati (@vinitbhatii)

अनेक वापरकर्त्यांनी महागड्या भेटवस्तू आणि मोठ्या प्रमाणात पैसे दिल्यानंतर या लग्नावर टीका केली आहे. एका यूजरने म्हटले की, 'हे लग्न नसून डील आहे.' आणखी एका यूजरने लिहिले की, 'काही पुरुष बिझनेस डील्सचा आनंद घेत आहेत आणि याला लग्न म्हणत आहेत.' तर तिसऱ्या वापरकर्त्याने म्हटलं आहे की, 'पोलीस कोणतीही कारवाई का करत नाहीत? माझ्या माहितीप्रमाणे हुंडा देणे हा गुन्हा आहे.'

(The above story first appeared on LatestLY on Feb 12, 2024 01:03 PM IST. For more news and updates on politics, world, sports, entertainment and lifestyle, log on to our website latestly.com).