![](https://mrst1.latestly.com/uploads/images/2024/09/2-438148872.jpg?width=380&height=214)
Ben Duckett On IND vs ENG 3rd ODI: इंग्लंडने 2025 मध्ये चॅम्पियन्स ट्रॉफी जिंकली तरच बेन डकेटला भारताविरुद्ध द्विपक्षीय एकदिवसीय मालिकेत 0-3 असा पराभव पत्करावा लागेल. शेवटच्या एकदिवसीय सामन्याच्या पूर्वसंध्येला *द गार्डियन* शी बोलताना डकेट म्हणाला की, भारताची मालिका ही फक्त चॅम्पियन्स ट्रॉफीची तयारी आहे आणि त्यांचे लक्ष आयसीसी स्पर्धेवर आहे.
भारताविरुद्धच्या पांढऱ्या चेंडूच्या मालिकेत इंग्लंडचा संघ आतापर्यंत निराशाजनक दिसत आहे. टी-20 मालिका 1-4 ने गमावल्यानंतर, इंग्लंडने एकदिवसीय मालिकाही गमावली आणि पहिले 2 सामने गमावले. इंग्लंडच्या संघाने कोणत्याही सामन्यात त्यांच्या गोलंदाजांना बचावात्मक धावसंख्या देण्यासाठी पुरेसे धावा काढल्या नाहीत. (ICC Player of the Month January: वरुण चक्रवर्ती झाला निराश, वेस्ट इंडिजच्या या बलाढ्य खेळाडूने जिंकला आयसीसीचा पुरस्कार)
सामन्यांची खराब कामगिरी असूनही, डकेटचा असा विश्वास होता की इंग्लंडच्या संघाकडे स्पर्धा जिंकण्याची क्षमता आहे.
"आम्ही इथे एका गोष्टीसाठी आलो आहोत, आणि ते म्हणजे चॅम्पियन्स ट्रॉफी जिंकण्यासाठी," डकेट म्हणाला. "आम्हाला अजूनही विश्वास आहे की आम्ही ते करू शकतो. काही खेळाडू आपला फॉर्म शोधत आहेत.
"ही एक मोठी मालिका आहे, परंतु चॅम्पियन्स ट्रॉफी ही मोठी स्पर्धा आहे. जर आम्ही भारताकडून 3-0 असा पराभव पत्करला, तरी देखील चॅम्पियन्स ट्रॉफीच्या अंतिम फेरीत त्यांना हरवल्यास मला काही आश्चर्य वाटणार नाही. जर आम्ही त्या स्पर्धेत चांगला खेळ केला तर कोणीही कदाचित या मालिकेकडे मागे वळून पाहणार नाही," असे बेन डकेटने म्हटले.