Virat Kohli (Photo Credit - X)

Girl Heart Attack During Virat Kohli Wicket: आयसीसी एकदिवसीय विश्वचषक 2025 चा अंतिम सामना रविवार 9 मार्च रोजी भारत आणि न्यूझीलंड यांच्यात खेळवण्यात आला. टीम इंडियाने जेतेपद जिंकल्याने संपूर्ण देश आनंद साजरा करत होता. मग एक हृदयद्रावक घटना घडली. अहवालानुसार, सामन्यादरम्यान 14 वर्षांच्या मुलीचा हृदयविकाराच्या झटक्याने मृत्यू झाला. ही घटना विराट कोहलीच्या विकेट दरम्यान घडली. मुलीच्या कुटुंबीयांनी आणि शेजाऱ्यांनी ही माहिती दिली आहे. (हे देखील वाचा: Virat Rohit Retirement: ‘भाई हम लोग अभी रिटायरमेंट…’, सर्व अफवांना पूर्णविराम, कोहली-रोहितचा मजेदार संवाद व्हायरल (Video)

भारत विरुद्ध न्यूझीलंड चॅम्पियन्स ट्रॉफीच्या अंतिम सामन्यात कोहलीला चांगली कामगिरी करता आली नाही. 2 चेंडूत एक धाव काढल्यानंतर कोहली बाद झाला. कोहली बाद होताच, आठवीत शिकणारी प्रियांशी पांडेला धक्का बसला. त्यानंतर त्यांना हृदयविकाराचा झटका आला. त्यानंतर कुटुंबीयांनी तिला ताबडतोब रुग्णालयात नेले. जिथे डॉक्टरांनी तिला मृत घोषित केले.

या घटनेबाबत मृताच्या कुटुंबीयांनी सांगितले की, प्रियांशी तिच्या कुटुंबासह भारत आणि न्यूझीलंडमधील चॅम्पियन्स ट्रॉफीचा फायनल पाहत होती. जोपर्यंत रोहित शर्मा आणि शुभमन गिल चौकार आणि षटकार मारत होते, तोपर्यंत ती खूप आनंदी होती. विकेट पडल्यानंतर कोहली फलंदाजीला आला आणि लवकर बाद झाला तेव्हा त्याला हे ऐकून धक्का बसला आणि तिला हृदयविकाराचा झटका आला.