Gopichand Padalkar On Sanjay Raut: कुठलीही सुरक्षा न स्वीकारता महाराष्ट्र फिरुन दाखवा, गोपीचंद पडळकर यांचा राऊतांवर निशाना

संजय राऊत सध्या महाराष्ट्रात फिरत आहेत आणि जनतेला आणि शेतकर्‍यांना भेटत आहेत. सुरक्षेशिवाय शेतकऱ्यांकडे जाऊ नका, असे आव्हान पडळकर यांनी दिले आहे, मगच समजेल की महाविकास आघाडीविरोधात लोकांमध्ये किती रोष आहे.

Gopichand Padalkar On Sanjay Raut: कुठलीही सुरक्षा न स्वीकारता महाराष्ट्र फिरुन दाखवा, गोपीचंद पडळकर यांचा राऊतांवर निशाना
Gopichand Padalkar | (Photo credit : Facebook)

खरे तर महाराष्ट्राच्या विधानसभेत ऊर्जामंत्र्यांनी सभागृहात कोणत्याही शेतकऱ्याची वीज कापली जाणार नाही, असे आश्वासन दिले होते. मात्र आजही राज्यांमध्ये शेतकऱ्यांची वीज कापली जात आहे. अशा परिस्थितीत वृत्तपत्रात मोठे लेख लिहिणारे सर संजय राऊत (Sanjay Raut) आज या विषयावर का लिहित नाहीत, असा सवाल करत गोपीचंद पडळकर (Gopichand Padalkar) यांनी संजय राऊत यांच्यावर निशाना साधला आहे. संजय राऊत सध्या महाराष्ट्रात फिरत आहेत आणि जनतेला आणि शेतकर्‍यांना भेटत आहेत. सुरक्षेशिवाय शेतकऱ्यांकडे जाऊ नका, असे आव्हान पडळकर यांनी दिले आहे, मगच समजेल की महाविकास आघाडीविरोधात लोकांमध्ये किती रोष आहे.

पडळकर यांनी संजय राऊत यांचा घेतला समाचार 

त्याचवेळी भाजपचे आमदार गोपीचंद पडळकर यांनी पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांचे उदाहरण देत संजय राऊत यांना धाडस आणि निडरता काय असते याची आठवण करून दिली. जेव्हा दहशतवाद्यांनी श्रीनगरच्या लाल चौकात तिरंगा फडकावून असे पोस्टर्स लावण्याचे आव्हान केले होते, तेव्हा पंतप्रधानांनी तेथे तिरंगा दाखवला होता. त्याला धैर्य आणि निर्भयता म्हणतात. (हे देखील वाचा: Sanjay Raut On BJP: महाराष्ट्र आणि पश्चिम बंगाल क्रांतिकारकांचे राज्य असल्याने ते दिल्लीसमोर झुकणार नाहीत, संजय राऊतांचे भाजपवर टीकास्त्र)

Tweet

तुम्हाला आदित्य ठाकरेंचा अपमान करायचा का?

नुकत्याच झालेल्या 5 राज्यांतील निवडणुकांच्या निकालांवर पडळकर यांनी शिवसेना आणि संजय राऊत यांचीही खिल्ली उडवली. ते म्हणाले की, शिवसेनेने गोवा आणि उत्तर प्रदेशमध्ये जोरदार प्रचार केला, परंतु गोव्यात एकही जागा मिळाली नाही आणि यूपीमध्ये नोटा पेक्षा कमी मते पडली. यावर पडळकर म्हणाले, "जनाब राऊत, तुम्हाला संपूर्ण देशासमोर आदित्य ठाकरेंचा अपमान करायचा आहे, असे वाटते." म्हणूनच तुम्ही त्यांना यूपी आणि गोव्यात लाँच केले आणि निकालानंतर त्यांना सामोरे जावे लागले.

(The above story first appeared on LatestLY on Mar 22, 2022 12:34 PM IST. For more news and updates on politics, world, sports, entertainment and lifestyle, log on to our website latestly.com).