Karnataka Shocker: कौटुंबिक वादातून निर्दयी आईने दोन लहान मुलींना जाळले, महिला अटकेत
कर्नाटकमधील कोलार जिल्ह्यातील मुळाबागीलू येथे बुधवारी कौटुंबिक वादातून ज्योती या महिलेने आपल्या दोन मुलींना पेटवून दिले. तिची 6 वर्षांची मुलगी मरण पावली तर दुसरी जखमी झाली आणि तिला रुग्णालयात दाखल करण्यात आले.
कर्नाटक पोलिसांनी (Karnataka Police) एका महिलेला तिच्या दोन मुलांना जाळल्याच्या आरोपाखाली ताब्यात घेतलं असून त्यात एकाचा मृत्यू झाला. तर दुसरी गंभीर जखमी झाली आहे. एएनआय या वृत्तसंस्थेने दिलेल्या वृत्तानुसार, मुळाबगीलू (Mulabageelu) येथील ज्योती असे या महिलेचे नाव आहे, ती घरगुती वादातून प्रेरित होती. तिच्या मुलींना पेटवून दिल्यानंतर तिने आत्महत्येचा प्रयत्न केला पण स्थानिकांनी तिला रोखले. तिच्या सहा वर्षांच्या मुलीचा मृत्यू झाला असून दुसऱ्या मुलीची प्रकृती चिंताजनक आहे. ज्योतीची पोलिसांनी चौकशी केली, ज्यांनी ANI ला सांगितले की हे कुटुंब आंध्र प्रदेशातील रामसमुद्रममधील कुरुबनहल्ली (Kurubanahalli) येथील आहे.
कर्नाटकमधील कोलार जिल्ह्यातील मुळाबागीलू येथे बुधवारी कौटुंबिक वादातून ज्योती या महिलेने आपल्या दोन मुलींना पेटवून दिले. तिची 6 वर्षांची मुलगी मरण पावली तर दुसरी जखमी झाली आणि तिला रुग्णालयात दाखल करण्यात आले. महिला देखील स्वत: ला पेटवून घेण्याच्या तयारीत होती परंतु स्थानिकांनी तिला रोखले: पोलिसांनी, एएनआयने ट्विट केले. हेही वाचा Ludhiana Murder Case: प्रेयसीने लग्नाचा लावला तगादा, कंटाळून प्रियकराने मित्रांच्या मदतीने केली हत्या, चौघांना अटक
ज्योती या महिलेला पोलिसांनी ताब्यात घेतले असून तिची चौकशी सुरू आहे. पीडित आंध्र प्रदेशातील रामसमुद्रममधील कुरुबनहल्ली येथील रहिवासी आहेत. पोलीस, त्यात पुढे आले. एका मीडिया रिपोर्टमध्ये म्हटले आहे की, स्थानिकांनी ज्योतीला परिसरातील काही टेकड्यांवर पाहिले आणि जेव्हा ते घटनास्थळी पोहोचले तेव्हा त्यांना जळत्या वासाची नोंद झाली. तिने आपल्या मुलींना जाळून टाकल्याचे सांगितले.
(The above story first appeared on LatestLY on Dec 09, 2022 03:53 PM IST. For more news and updates on politics, world, sports, entertainment and lifestyle, log on to our website latestly.com).

