Harassment In Avantika Express Case: अवंतिका एक्स्प्रेसमध्ये महिलेचा विनयभंग, तिघांना अटक

अवंतिका एक्स्प्रेस (Avantika Express) या लांब पल्ल्याच्या ट्रेनमध्ये (Train) प्रवास करणाऱ्या सहप्रवाशाचा विनयभंग केल्याची घटना घडली आहे. या प्रकरणी बोरिवली (Borivali) सरकारी रेल्वे पोलिसांनी (GRP) अधिकाऱ्यांनी शनिवारी तिघांना अटक केली आहे.

Harassment In Avantika Express Case: अवंतिका एक्स्प्रेसमध्ये महिलेचा विनयभंग, तिघांना अटक
Harassment | Representational Image (Photo Credits: Pixabay)

अवंतिका एक्स्प्रेस (Avantika Express) या लांब पल्ल्याच्या ट्रेनमध्ये (Train) प्रवास करणाऱ्या सहप्रवाशाचा विनयभंग केल्याची घटना घडली आहे. या प्रकरणी बोरिवली (Borivali) सरकारी रेल्वे पोलिसांनी (GRP) अधिकाऱ्यांनी शनिवारी तिघांना अटक केली आहे.  10 ऑक्टोबर रोजी पीडित महिला आणि तिचा पती मुंबई सेंट्रलहून इंदूरला (Indore) जात असताना ही घटना घडली. फिर्यादीनुसार, समोरच्या बर्थवर बसलेले तिघे मद्यधुंद अवस्थेत होते. रात्री 10 वाजता बोरिवली स्थानकावर (Borivali station) ट्रेन थांबली तेव्हा पुरुषांनी महिलेचा विनयभंग केल्याचा आरोप आहे. हेही वाचा Live Sex: मीरा रोड येथील जोडप्याने पेड सबस्क्रायबर्ससाठी आपल्या लैंगिक कृत्यांचे केले लाइव्ह-स्ट्रीमिंग; गुन्हा दाखल, चौकशी सुरु

महिलेने सांगितले की आरोपींपैकी एकाने तिचा खांदा दाबला आणि इतरांनी तिच्यावर अश्लील टिप्पण्या केल्या. त्यानंतर तिच्या पतीने हस्तक्षेप केला आणि इतर प्रवाशांना सावध केले. 11 ऑक्टोबर रोजी महिला आणि तिच्या पतीने इंदूर पोलिसांकडे जाऊन पुरुषांविरोधात तक्रार नोंदवली. बोरिवली जीआरपीचे सहाय्यक निरीक्षक दर्शन पाटील यांनी सांगितले की, तक्रार इंदूरहून त्यांच्याकडे बदली झाल्यानंतर त्यांनी रेल्वेला प्रवाशांची यादी देण्याची विनंती केली. पाटील म्हणाले, आम्ही मुंबईतील तिघांना अटक केली आहे. जे ही घटना घडली तेव्हा अहमदाबादला जात होते.

पाटील पुढे म्हणाले की, आरोपी कुरिअर कंपनीत कामासाठी जात होता आणि काही दिवसातच परतला होता. तक्रारदाराने तिच्या निवेदनात म्हटले आहे की पुरुषांनी दारू प्यायली आणि तिचा विनयभंग केला. पीडित मुलगी इंदूरमध्ये असल्याने तिने इंदूर पोलिसांना दिलेल्या जबाबाच्या आधारे आम्ही या प्रकरणाचा तपास करत आहोत, पाटील म्हणाले. तीन आरोपींना भारतीय दंड संहितेच्या कलम 354 अंतर्गत अटक करण्यात आली असून त्यांना न्यायालयासमोर हजर करण्यात येणार आहे.

(The above story first appeared on LatestLY on Oct 31, 2021 07:33 PM IST. For more news and updates on politics, world, sports, entertainment and lifestyle, log on to our website latestly.com).