Maharashtra Horror: पोटच्या मुलींवर बापाकडून बलात्कार, जबरदस्तीने गर्भपात; पत्नीचाही छळ, आरोपीस सिंधुदुर्ग येथून अटक
पालघर येथे छोटा राजन टोळीशी संबंधित आरोपीने स्वतःच्या मुलींवर बलात्कार करून पत्नीवर अत्याचार करणाऱ्या 56 वर्षीय नराधमास पालघर पोलिसांनी अटक केली आहे. मिरा-भाईंदर वसई-विरार पोलिसांनी आरोपीला सिंधुदुर्ग जिल्ह्यातून गुरुवारी अटक केली. वरिष्ठ निरीक्षक अविराज कुऱ्हाडे यांनी सांगितले की, आरोपीने 2018 ते फेब्रुवारी 2025 या कालावधीत दोन 16 व 12 वर्षांच्या मुलींवर अनेकदा लैंगिक अत्याचार केले आणि त्यातील एका मुलीला गर्भपात करण्यास भाग पाडले. आरोपीला पाच मुली आणि एक मुलगा आहे.
Maharashtra Horror: पालघर येथेने स्वतःच्या मुलींवर बलात्कार करून पत्नीवर अत्याचार करणाऱ्या 56 वर्षीय नराधमास पालघर पोलिसांनी अटक केली आहे. मिरा-भाईंदर वसई-विरार पोलिसांनी आरोपीला सिंधुदुर्ग जिल्ह्यातून गुरुवारी अटक केली. आरोपीने 2018 ते फेब्रुवारी 2025 या कालावधीत दोन 16 व 12 वर्षांच्या मुलींवर अनेकदा लैंगिक अत्याचार केले आणि त्यातील एका मुलीला गर्भपात करण्यास भाग पाडले. आरोपीला पाच मुली आणि एक मुलगा आहे. मोठी मुलगी 22 वर्षांची असून तिचे अनेक वेळा गर्भपात झाले आहेत. तिची धाकटी बहीण 21 वर्षांची असून, तिचेही लैंगिक शोषण झाले आहे, असे पोलिस अधिकाऱ्याने सांगितले. आपल्या पत्नीसह घरातील सर्वांना तक्रार करण्यासाठी कोणाकडेही जाऊ नका अशी धमकी आरोपीने दिली होती, असे वरिष्ठ निरीक्षक अविराज कुऱ्हाडे यांनी सांगितले.
या तक्रारीच्या आधारे पोलिसांनी आरोपींविरोधात भारतीय न्याय संहिता आणि पोक्सो कायद्यातील संबंधित तरतुदींनुसार गुन्हा दाखल केला आहे. आरोपीच्या नावावर पालघर, कर्जत, कणकवली, सायन येथील पोलिस ठाण्यात सहा गुन्हे दाखल असल्याचे तपासात निष्पन्न झाले आहे. तपासाशी संबंधित एका अधिकाऱ्याने सांगितले की, आरोपीचा दीर्घ गुन्हेगारी इतिहास आहे आणि तो खून, दरोडा आदींमध्ये सक्रिय पणे सामील होता.
नालासोपाऱ्यात राहणाऱ्या मावशीकडे मुलींनी संपर्क साधल्यानंतर हा प्रकार उघडकीस आल्याचे पोलिसांनी सांगितले. तिने कसेबसे मुली आणि त्यांच्या आईची सुटका केली आणि त्यांना सुखरूप नालासोपाऱ्यात आणले आणि एमबीव्हीव्ही पोलिसांच्या भरोसा सेलमध्ये तक्रार दाखल केली.
पोलिसांनी सांगितले की, आरोपीने मुली आणि त्याच्या पत्नीसाठी बेपत्ता झाल्याची तक्रार देण्यासाठी स्थानिक पोलिस ठाण्यात धाव घेतली होती. दरम्यान, आरोपी आल्यावर पोलिसांनी त्याला पकडून नालासोपाऱ्यात आणले,' अशी माहिती तपासाशी संबंधित आणखी एका अधिकाऱ्याने दिली.
महिला व बाल हेल्पलाइन क्रमांक : चाइल्डलाइन इंडिया – 1098; हरवलेली बालके आणि महिला - 1094; महिला हेल्पलाइन - 181; राष्ट्रीय महिला आयोग हेल्पलाइन – 112; हिंसाचारविरोधी राष्ट्रीय महिला आयोग हेल्पलाइन – 7827170170; पोलिस महिला व ज्येष्ठ नागरिक हेल्पलाइन - 1091/1291.
(The above story first appeared on LatestLY on Feb 28, 2025 11:01 AM IST. For more news and updates on politics, world, sports, entertainment and lifestyle, log on to our website latestly.com).

