Crime: शुल्लक कारणांवरुन माटुंग्यामध्ये 22 वर्षीय तरूणाची हत्या, भाजीविक्रेता अटकेत
माटुंग्यातील (Matunga) एका भाजी विक्रेत्याने (Vegetable sellers) चार किंवा पाच मित्रांच्या मदतीने टिटवाळ्यातील एका 22 वर्षीय तरुणाच्या पत्नीला धमकावल्याचा आरोप केला आहे. 24 फेब्रुवारी रोजी पहाटे 2 वाजता माटुंगा आणि सायन स्थानकांदरम्यान रेल्वे रुळांजवळ ही घटना घडली.
माटुंग्यातील (Matunga) एका भाजी विक्रेत्याने (Vegetable sellers) चार किंवा पाच मित्रांच्या मदतीने टिटवाळ्यातील एका 22 वर्षीय तरुणाच्या पत्नीला धमकावल्याचा आरोप केला आहे. 24 फेब्रुवारी रोजी पहाटे 2 वाजता माटुंगा आणि सायन स्थानकांदरम्यान रेल्वे रुळांजवळ ही घटना घडली. दादर मार्केटमध्ये भाजीविक्रेते असलेला आरोपी सुंदर नायडू याला अटक (Arrest) करण्यात आली आहे. माटुंगा लेबर कॅम्पजवळील (Matunga Labor Camp) संजय गांधी नगर येथे तो पत्नी आणि मुलासह राहत होता. मृत सिद्धार्थ निकम हा टिटवाळा येथील रहिवासी असून तो आई-वडील, पत्नी व दोन मुलांसह राहत होता. निकम यांची आजी संजय गांधी नगर येथे राहायची आणि तो तिला भेटायला जायचा.
निकम यांच्या कुटुंबीयांचे नायडूंशी भांडण झाले होते आणि काही दिवसांपूर्वी माजीने नायडू यांच्या पत्नीला शिवीगाळ करून इजा करण्याची धमकी दिली होती. पोलिसांनी सांगितले की, या घटनेमुळे संतप्त झालेल्या नायडूने आपल्या मित्रांना एकत्र केले आणि निकम यांच्यावर बांबूच्या काठ्या, चाकूने हल्ला केला आणि त्यांच्या तोंडावर दगड मारला, जेव्हा ते रेल्वे रुळांजवळ झोपले होते. हेही वाचा Aurangabad Accident: पत्नीने घराबाहेर हाकललेल्या दारुड्या नवऱ्याचा बसखाली चिरडून मृत्यू
निकम यांच्या आजीने तो मृतावस्थेत असल्याचे पाहून पोलिसांना माहिती दिली. तिने काही संशयितांची नावे दिली आहेत ज्याच्या आधारे आम्ही काही लोकांची चौकशी केली आणि आरोपींना शून्य केले. आम्ही नायडू यांना अटक केली आहे, तर इतरांचा शोध सुरू आहे, दादर जीआरपीचे वरिष्ठ निरीक्षक सतीश चिंचकर यांनी सांगितले.
(The above story first appeared on LatestLY on Feb 26, 2022 03:53 PM IST. For more news and updates on politics, world, sports, entertainment and lifestyle, log on to our website latestly.com).

