Close
Advertisement
 
गुरुवार, फेब्रुवारी 27, 2025
ताज्या बातम्या
1 minute ago

Gorakhpur: मद्यपी पतीला कंटाळून दोन महिलांनी केले एकमेकींशी लग्न

मद्यपी पतीला कंटाळून दोन महिलांनी घर सोडून एकमेकांशी विवाह केला. कविता आणि गुंजा ऊर्फ बबलू यांचा विवाह गुरुवारी सायंकाळी देवरियातील छोटी काशी येथील शिवमंदिरात झाला. इन्स्टाग्रामवर त्यांची पहिली भेट झाली आणि अशाच परिस्थितीमुळे ते एकमेकांच्या जवळ आले, असे तिने पत्रकारांना सांगितले. दोघांनाही मद्यपी पतीकडून घरगुती हिंसाचार सहन करावा लागला. मंदिरात गुंजाने नवरदेवा बनून कविताला सिंदूर लावला आणि तिने सात फेऱ्या पूर्ण केल्या.

राष्ट्रीय Shreya Varke | Jan 25, 2025 08:59 AM IST
A+
A-
Gorakhpur (img: tw)

Gorakhpur: मद्यपी पतीला कंटाळून दोन महिलांनी घर सोडून एकमेकांशी विवाह केला. कविता आणि गुंजा ऊर्फ बबलू यांचा विवाह गुरुवारी सायंकाळी देवरियातील छोटी काशी येथील शिवमंदिरात झाला. इन्स्टाग्रामवर त्यांची पहिली भेट झाली आणि अशाच परिस्थितीमुळे ते एकमेकांच्या जवळ आले, असे तिने पत्रकारांना सांगितले. दोघांनाही मद्यपी पतीकडून घरगुती हिंसाचार सहन करावा लागला. मंदिरात गुंजाने नवरदेवाची भूमिका घेत कविताला सिंदूर लावला आणि तिने सात फेऱ्या पूर्ण केल्या. महिलांनी आयुष्यभर एकमेकांसोबत राहण्याची शपथ घेतली.

"आमच्या नवऱ्यांनी दारू प्यायल्याने आणि त्यांच्याकडून शिवीगाळ होत असल्याने आम्ही नाराज होतो. यामुळे आम्हाला शांतता आणि प्रेमाचे जीवन निवडण्यास भाग पाडले. उदरनिर्वाहासाठी आम्ही गोरखपूरमध्ये दाम्पत्य म्हणून राहण्याचा आणि काम करण्याचा निर्णय घेतला आहे," असे मंदिराचे पुजारी उमा शंकर पांडे यांनी सांगितले.


Show Full Article Share Now