Samay Raina India Got Latent Show: इंडियाज् गॉट लेटेंन्टमध्ये ‘कुत्र्याचं मांस’ खाण्यावरुन वादग्रस्त वक्तव्य, कॉमेडीयन समय रैना अडचणीत

अरुणाचल प्रदेशातील एक स्पर्धक समयच्या शोमध्ये आला होता. तेव्हाच समयने राज्याबद्दल एक टिप्पणी केली. त्यानंतर त्याच्या शोवर कायदेशीर कारवाई करण्यात आली आहे. तथापि, त्यांनी हा शो त्यांच्या प्रीमियम सदस्यांसाठी ठेवला आहे.

Samay Raina India Got Latent Show: इंडियाज् गॉट लेटेंन्टमध्ये ‘कुत्र्याचं मांस’ खाण्यावरुन वादग्रस्त वक्तव्य, कॉमेडीयन समय रैना अडचणीत

Samay Raina India Got Latent Show:  स्टँडअप कॉमेडियन समय रैनाने हळूहळू इंडस्ट्रीमध्ये स्वतःचे मोठे नाव बनवत आहे. स्टँड-अप शो व्यतिरिक्त, त्याने स्वतःचा नवीन शो देखील लाँच केला. त्याचे नाव 'इंडियाज गॉट लेटेंट' आहे, ज्यामुळे तो त्याच्या चाहत्यांमध्ये खूप लोकप्रिय आहे. या शोने त्याला एक नवीन ओळख दिली, पण आता त्याच्या समस्याही वाढत आहेत. खरंतर, त्याच्या शोविरुद्ध एफआयआर दाखल करण्यात आली आहे.  (हेही वाचा  -  ‘Game Changer’ OTT Release Date: राम चरण, कियारा अडवाणी यांचा 'गेम चेंजर' चित्रपटगृहात फेल; आता प्राईम व्हिडिओवरही होतोय रिलीज)

अरुणाचल प्रदेशातील एक स्पर्धक समयच्या शोमध्ये आला होता. तेव्हाच समयने राज्याबद्दल एक टिप्पणी केली. त्यानंतर त्याच्या शोवर कायदेशीर कारवाई करण्यात आली आहे. तथापि, त्यांनी हा शो त्यांच्या प्रीमियम सदस्यांसाठी ठेवला आहे.

अरुणाचल प्रदेशातील जेसी नाबाम नावाची एक स्पर्धक शोमध्ये आली होती. येथे त्याने त्याच्या राज्याबद्दल सांगितले. मग समयने विचारले की तीने कधी कुत्र्याचे मांस खाल्ले आहे का? उत्तरात जेसी म्हणाली की अरुणाचल प्रदेशातील लोक कुत्र्याचे मांस खातात. पण मी ते कधीच चाखले नाही. मला हे माहित आहे कारण माझे मित्र ते खातात. कधीकधी ते त्यांच्या पाळीव प्राण्यांनाही खातात. या प्रकरणी इटानगर पोलिस ठाण्यात एफआयआर दाखल करण्यात आला आहे. अरुणाचल प्रदेशातील पूर्व कामेंग जिल्ह्यातील सेप्पा येथील रहिवासी अरमान राम वेली बखा यांनी हा गुन्हा दाखल केला आहे.

जे.सी. नबाम यांच्याविरुद्धही खटला दाखल केला आहे. त्यांच्या तक्रारीत असे म्हटले आहे की, अरुणाचल प्रदेशातील लोकांबद्दल त्यांनी केलेल्या टिप्पण्या अत्यंत अपमानजनक आहेत. यासोबतच इंडिया गॉट लॅटेंटवर पोलिसांनी कारवाई करण्याची मागणीही करण्यात आली आहे. जेणेकरून पुन्हा कोणीही असे कृत्य करू नये. आता पोलिस वेळेवर कारवाई करतात की नाही हे पाहणे बाकी आहे. जर असे झाले तर समय त्याच्या शोमधून हा भाग काढून टाकेल की नाही.

(The above story first appeared on LatestLY on Feb 04, 2025 08:07 PM IST. For more news and updates on politics, world, sports, entertainment and lifestyle, log on to our website latestly.com).