Nawab Malik On Sameer Wankhede: समीर वानखेडे बॉलिवूडला टारगेट करत आहेत, नवाब मालिकांची पुन्हा जहरी टीका
बॉलिवूडला लक्ष्य केले जात आहे. बॉलिवूड सेलिब्रिटींना धमकावून पैसे उकळले जात आहेत. महाराष्ट्राला बदनाम करण्याचे काम केले जात असल्याचा आरोप राष्ट्रवादीच्या नेत्याने केला. नांदेडहून परतल्यानंतर मुख्यमंत्री व गृहमंत्र्यांची भेट घेऊन या प्रकरणाच्या चौकशीची मागणी करणार असल्याचे त्यांनी सांगितले.
आर्यन खान ड्रग प्रकरणाच्या (Aryan Khan drug case) पंचनाम्यात एनसीबीचे (NCB) साक्षीदार केपी गोसावी (K. P. Gosavi) यांच्या साथीदारांच्या आरोपानंतर नवाब मलिक (Nawab Malik) पुन्हा एकदा आक्रमक झाले आहेत. राष्ट्रवादीचे (NCP) नेते नवाब मलिक यांनी पुन्हा एकदा समीर वानखेडे (Sameer Wankhede) यांच्यावर हल्लाबोल केला आहे. समीर वानखेडे जेव्हापासून एनसीबीमध्ये आले आहेत, तेव्हापासून ते चित्रपट जगतातील (Bollywood) लोकांना टार्गेट करत आहे, असे ते औरंगाबादेत म्हणाले. ते म्हणाले की, वानखेडे महाराष्ट्र सरकारला (Maharashtra Government) बदनाम करण्याचा प्रयत्न करत आहेत. राष्ट्रवादीचे नेते नवाब मलिक म्हणाले की, ते पहिल्या दिवसापासून बोलत आहेत, प्रभाकर सेल यांच्या वक्तव्यावरून हेच स्पष्ट झाले आहे.
ते म्हणाले की, बॉलिवूडला लक्ष्य केले जात आहे. बॉलिवूड सेलिब्रिटींना धमकावून पैसे उकळले जात आहेत. महाराष्ट्राला बदनाम करण्याचे काम केले जात असल्याचा आरोप राष्ट्रवादीच्या नेत्याने केला. नांदेडहून परतल्यानंतर मुख्यमंत्री व गृहमंत्र्यांची भेट घेऊन या प्रकरणाच्या चौकशीची मागणी करणार असल्याचे त्यांनी सांगितले.
Two cases are open and not even one arrest has been made in a year. People were being called and money was being collected from them. False cases were being raised. If probed, there will be more revelations. We will demand CM for this (SIT probe): Maharashtra Minister Nawab Malik
— ANI (@ANI) October 24, 2021
एनसीबीचे साक्षीदार केपी गोसावीचे भागीदार प्रभाकर सेलने तपास यंत्रणेवर कोऱ्या कागदावर सही करायला लावल्याचा आरोप केला होता. तसेच खंडणीची चर्चा होती. तेव्हापासून महाराष्ट्रातील मंत्री आणि खासदार सतत टीका करत आहेत. यापूर्वी संजय राऊत यांनीही याला आश्चर्यकारक म्हटले होते. कोऱ्या कागदावर साक्षीदाराची खूण असणे धक्कादायक असल्याचे त्यांनी म्हटले होते.
समीर वानखेड़े जब से NCB में आए हैं, वे पहले ही दिन से फ़िल्म जगत के लोगों को टारगेट कर रहे हैं। उनका महाराष्ट्र की सरकार को बदनाम करने का उद्देश्य था: NCP नेता नवाब मलिक, औरंगाबाद में pic.twitter.com/uIqR4JN74N
— ANI_HindiNews (@AHindinews) October 24, 2021
यासोबतच ते म्हणाले होते की, मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे हे पूर्वीपासूनच खोटे प्रकरण करून महाराष्ट्राला बदनाम करण्याचा प्रयत्न करत असल्याचे सांगत आहेत. त्यांचा संशय आता खरा ठरत असल्याचे संजय राऊत म्हणाले. राष्ट्रवादीचे नेते नवाब मलिक हे आर्य खान ड्रग्ज प्रकरणाला पहिल्या दिवसापासून खोटे म्हणून संबोधत आहेत. यासोबतच त्यांनी समीर वानखेडेवरही अनेक प्रश्न उपस्थित केले होते. ते म्हणाले की, समीर वानखेडे बॉलिवूड सेलिब्रिटींकडून पैसे उकळण्याचा प्रयत्न करत आहे.
अलीकडेच नवाब मलिक यांनी वानखेडेवर दुबई आणि मालदीवमध्ये जाऊन खंडणी उकळल्याचा आरोपही केला होता. मात्र समीर वानखेडे यांनी या प्रकरणावर स्पष्टीकरण देताना त्यांना पूर्णपणे निराधार म्हटले होते. आता प्रभाकरने एनसीबीवर आरोप केल्यानंतर नवाब मलिक पुन्हा त्याच्यावर हल्लाबोल करत आहेत. मालिक म्हणतात की प्रभाकरच्या वक्तव्यावरून स्पष्टपणे स्पष्ट होते की बॉलिवूडला लक्ष्य केले जात आहे.
(The above story first appeared on LatestLY on Oct 24, 2021 05:32 PM IST. For more news and updates on politics, world, sports, entertainment and lifestyle, log on to our website latestly.com).

