IND vs ENG Test Series 2025: भारतीय संघ चांगल्या तयारीसह आला असणार,' टेस्ट मालिकेपूर्वीच इंग्लंडच्या प्रशिक्षकाने केलं मोठं विधान
भारतीय कसोटी संघात तरुण आणि अनुभवी खेळाडूंना संधी मिळाली आहे. परंतु 2007 पासून टीम इंडियाने इंग्लंडच्या भूमीवर एकही कसोटी मालिका जिंकलेली नाही. अशा परिस्थितीत, तरुण टीम इंडियाची खरी परीक्षा असेल. कसोटी मालिकेपूर्वीच इंग्लंडचे प्रशिक्षक ब्रँडन मॅक्युलम म्हणाले की भारतीय संघ कसोटी मालिकेसाठी चांगली तयारी आणि आत्मविश्वासाने येथे आला आहे.
IND vs ENG Test Series 2025: इंग्लंड दौऱ्यावर भारतीय संघ पाच कसोटी सामन्यांची मालिका (IND vs ENG Test Series 2025) खेळणार आहे आणि पहिला सामना 20 जून रोजी होणार आहे. या मालिकेसाठी शुभमन गिल (Shubhan GIll) भारतीय संघाचे नेतृत्व करत आहे. भारतीय कसोटी संघात तरुण आणि अनुभवी खेळाडूंना संधी मिळाली आहे. परंतु 2007 पासून टीम इंडियाने इंग्लंडच्या भूमीवर एकही कसोटी मालिका जिंकलेली नाही. अशा परिस्थितीत, तरुण टीम इंडियाची खरी परीक्षा असेल. कसोटी मालिकेपूर्वीच इंग्लंडचे प्रशिक्षक ब्रँडन मॅक्युलम म्हणाले की भारतीय संघ कसोटी मालिकेसाठी चांगली तयारी आणि आत्मविश्वासाने येथे आला आहे.
भारताच्या तयारीवर मॅक्युलम काय म्हणाला
ब्रेंडन मॅक्युलम यांनी स्काय स्पोर्ट्स क्रिकेटला सांगितले की हा एक उत्तम क्रिकेट खेळणारा देश आहे, जो येथे मोठ्या अपेक्षांसह आला आहे आणि आम्ही त्यांच्या आव्हानासाठी तयार आहोत. ते म्हणाले की खेळाडूंनी ताजेतवाने राहणे महत्वाचे आहे. आम्हाला माहित आहे की एक कसोटी संघ म्हणून आम्हाला कुठे पोहोचायचे आहे. (हे देखील वाचा: IND vs ENG Test Series 2025: गौतम गंभीरने दिला इंग्लंड दौरा 'स्मरणीय' बनवण्याचा गुरुमंत्र, गिल आणि संघात भरली नवी ऊर्जा)
जोफ्रा आर्चर पहिल्या कसोटीतून बाहेर पडणार
इंग्लंडच्या संघात वेगवान गोलंदाज मार्क वूड नसेल, जो दुखापतीमुळे किमान पहिल्या तीन कसोटी सामन्यांमधून बाहेर पडला आहे. त्याचा सहकारी वेगवान गोलंदाज जोफ्रा आर्चर देखील पहिल्या कसोटी सामन्यातून बाहेर पडेल, तर गस अॅटकिन्सन अजूनही स्नायूंच्या दुखापतीतून सावरत आहे. तथापि, मॅक्युलमला इंग्लंडच्या गोलंदाजीच्या पर्यायांवर पूर्ण विश्वास आहे.
भारताविरुद्ध आमची परीक्षा-मॅक्युलम
ब्रेंडन मॅक्युलम म्हणाले की आमचे काही चांगले वेगवान गोलंदाज खेळण्यासाठी उपलब्ध नसतील परंतु आमच्याकडे वेगवान गोलंदाजी विभागात ख्रिस वोक्स, सॅम कुक, ब्रायडन कार्स, जेमी ओव्हरटन, जोश टंगू यांच्या रूपात एक चांगला आणि वैविध्यपूर्ण आक्रमण आहे. फिरकी विभागात, आमच्याकडे शोएब बशीर आहे, जो कसोटी क्रिकेटमध्ये सतत आपला खेळ सुधारत आहे. आम्हाला माहित आहे की भारताविरुद्ध आमची परीक्षा होईल आणि ते पूर्ण तयारीसह येतील.
(Social media brings you the latest breaking news, viral news from the world of social media including Twitter, Instagram and YouTube. The above post is embedded directly from the user's social media account. This body of content has not been edited or may not be edited by Latestly staff. Opinions appearing on social media posts and the facts do not reflect the opinions of Latestly, and Latestly assumes no responsibility for the same.)