Maharashtra: मुंबईतील विक्रोळी येथे गटारात सापडलेल्या व्यक्तीचा मृतदेह शवविच्छेदनासाठी रुग्णालयात पाठविण्यात आला, पोलिसांकडून तपास सुरू
मुंबईतील विक्रोळी येथे गटारात सापडलेल्या व्यक्तीचा मृतदेह शवविच्छेदनासाठी रुग्णालयात पाठविण्यात आला आहे.
Maharashtra: मुंबईतील विक्रोळी येथे गटारात सापडलेल्या व्यक्तीचा मृतदेह शवविच्छेदनासाठी रुग्णालयात पाठविण्यात आला असून या प्रकरणी एफआयआर नोंदविला आहे. पोलिस या प्रकरणाचा तपास करत आहेत.
('सोशली' (SocialLY) हे आपल्यासाठी ट्विटर, इन्स्टाग्राम आणि यूट्यूब अशा सोशल मीडिया जगातील ताज्या ब्रेकिंग न्यूज, व्हायरल ट्रेंड व माहिती घेऊन येते. वृत्तात एम्बेड केलेली पोस्ट यूजर्सच्या सोशल मीडिया अकाऊंटमधून थेट एम्बेड करण्यात आली आहे. लेटेस्टलीच्या कर्मचाऱ्याने अथवा लेखकाने त्याचे संपादन किंवा त्यात सुधारणा केलेली नाही. सदर पोस्टमधील वस्तुस्थिती, प्रतिक्रियामधून लेटेस्टलीची मते प्रतिबिंबित होत नाहीत. तसेच या मजकूराची जबाबदारी अथवा उत्तरदायीत्व लेटेस्टली स्वीकारत नाही.)
Advertisement
संबंधित बातम्या
Xiaomi Black Friday Sale 2020 अंतर्गत स्मार्टफोन आणि अॅक्सेसरीज वर 10,000 रुपयांपर्यंत डिस्काऊंट; Amazon India वरुन करु शकता खरेदी
भाजप नगरसेवक मनोहर शेट्टी पावसाचे तुंबलेले पाणी उपसून काढण्यासाठी उतरले गटारात, सोशल मीडियावर कौतुकाचा वर्षाव (See Photos)
पुणे : दापोडी मध्ये खड्ड्यात पडलेल्या सहकाऱ्यांना वाचविताना अग्निशमन दलाच्या जवानाचा मृत्यू
दापोडी: ड्रेनेजचे काम चालू असताना, मातीच्या ढिगाऱ्याखाली गाडल्या गेलेल्या 5 पैकी दोघांचा मृत्यू
Advertisement
Advertisement
Advertisement