CPL 2021 Schedule in IST: कॅरिबियन प्रीमियर लीगचे वेळापत्रक जाहीर; जाणून घ्या कधी, कुठे व कसा घेता येणार LIVE सामन्यांचा आनंद
क्रिस गेल (Photo Credit: Getty)

CPL 2021 Schedule: कॅरेबियन प्रीमियर लीगचा (Caribbean Premier League) नववा हंगाम 26 ऑगस्ट, गुरुवारी सुरू होणार आहे. इंडियन प्रीमियर लीग (आयपीएल) 2021 च्या दुसऱ्या टप्प्यासह तारखांचा संघर्ष टाळण्यासाठी स्पर्धेचे पुनर्निर्धारण करण्यात आले आहे. सीपीएल 2021 मुळात 28 ऑगस्ट रोजी सुरु होणार होती परंतु आयपीएल 2021 आणि टी 20 वर्ल्ड कप 2021 च्या पार्श्वभूमीवर स्पर्धा निर्धारित वेळेपूर्वी खेळवण्यात येणार आहे. स्पर्धेचे वेळापत्रक देखील जाहीर करण्यात आले आहे. 21 दिवस चालणाऱ्या या स्पर्धेत बाराबाओस रॉयल्स, गयाना अमेझॉन वॉरियर्स, जमैका तल्लवाहस, सेंट किट्स व नेविस पेट्रियट्स, सेंट लुसिया किंग्ज, त्रिनबागो नाइट रायडर्स असे एकूण सहा संघ सहभागी होतील. प्लेऑफमध्ये स्थान निश्चित करण्यासाठी संघ लीग फेरीत दोनदा एकमेकांसमोर येतील. स्पर्धेचा अंतिम सामना 15 सप्टेंबर रोजी खेळला जाईल. (‘टी-20 क्रिकेट लीग आंतरराष्ट्रीय क्रिकेटसाठी धोका’, दक्षिण आफ्रिका आणि CSK च्या तडाखेबाज फलंदाजाचे मोठे विधान)

सीपीएल (CPL) 2021 सेंट किट्स व नेविस येथे आयोजित केली जाईल. वॉर्नर पार्क, बासेटेरे, सेंट किट्स (St Kitts( या एकाच ठिकाणी 26 ऑगस्टपासून सर्व सामने खेळले जातील. दरम्यान भारतीय चाहत्यांसाठी वाईट बातमी म्हणजे या लीगचे देशात लाईव्ह टेलिकास्ट केले जाणार नाही. पण निराश होण्याची गरज नाही कारण FanCode सर्व भारतीय क्रीडा चाहत्यांना हिरो सीपीएलचे वैयक्तिकृत आणि व्यापक डिजिटल क्रीडा कव्हरेज प्रदान करेल. देशभरातील क्रिकेट चाहते फॅनकोड अॅपवर 26 ऑगस्ट 2021 रोजी सायंकाळी 7.30 वाजता कॅरेबियनमधून मनोरंजक आणि थरारक लाइव्ह सामान्यांचा आनंद घेऊ शकतात. दरम्यान, फिक्स्चर आणि मॅच टाइमिंगसह अधिकृत CPL 2021 वेळापत्रक खालीलप्रमाणे आहे.

कॅरिबियन प्रीमियर लीग (CPL) 2021 पूर्ण वेळापत्रक:

26 ऑगस्ट: गयाना अॅमेझॉन वॉरियर्स विरुद्ध त्रिनबागो नाइट रायडर्स, सायंकाळी 7.30

27 ऑगस्ट: बार्बाडोस ट्रायडेंट्स विरुद्ध सेंट किट्स आणि नेविस पॅट्रियट्स, सकाळी 4.30

28 ऑगस्ट: जमैका तालावाह विरुद्ध सेंट लुसिया किंग्स 27 ऑगस्ट, सायं 07:30

28 ऑगस्ट: त्रिनबागो नाईट रायडर्स विरुद्ध बार्बाडोस रॉयल्स, सकाळी 4:30

28 ऑगस्ट: गयाना अॅमेझॉन वॉरियर्स विरुद्ध सेंट किट्स आणि नेविस पॅट्रियट्स 28 ऑगस्ट, सायंकाळी 7:30

29 ऑगस्ट: जमैका तालावाह विरुद्ध बार्बाडोस रॉयल्स, सकाळी 12:00

29 ऑगस्ट: सेंट लुसिया किंग्स विरूद्ध त्रिनबागो नाइट रायडर्स 29 ऑगस्ट, सायंकाळी 7:30

30 ऑगस्ट: सेंट किट्स आणि नेविस पॅट्रियट्स विरूद्ध गयाना अॅमेझॉन वॉरियर्स, सकाळी 12:00

31 ऑगस्ट: त्रिनबागो नाइट रायडर्स विरुद्ध सेंट लुसिया किंग्ज, सायंकाळी 7:30

1 सप्टेंबर: बार्बाडोस रॉयल्स विरूद्ध जमैका तल्लाह, सकाळी 4:30

1 सप्टेंबर: त्रिनबागो नाइट रायडर्स विरुद्ध गयाना अॅमेझॉन वॉरियर्स, सायंकाळी 07:30

2 सप्टेंबर: जमैका तालावाह विरुद्ध सेंट किट्स आणि नेविस पॅट्रियट्स, सकाळी 4:30

2 सप्टेंबर: सेंट लुसिया किंग्स विरूद्ध गयाना अॅमेझॉन वॉरियर्स, सायंकाळी 07:30

3 सप्टेंबर: सेंट किट्स आणि नेविस पॅट्रियट्स विरुद्ध बार्बाडोस रॉयल्स, सकाळी 4:30

4 सप्टेंबर: सेंट लुसिया किंग्स विरुद्ध सेंट किट्स आणि नेविस पॅट्रियट्स, सायंकाळी 7:30

5: सप्टेंबर: गयाना अॅमेझॉन वॉरियर्स वि बार्बाडोस रॉयल्स, सकाळी सकाळी 12:00

5 सप्टेंबर: सेंट किट्स आणि नेविस पॅट्रियट्स विरुद्ध सेंट लुसिया किंग्स, सायंकाळी 7:30

6 सप्टेंबर: त्रिनबागो नाइट राइडर्स विरुद्ध जमैकाताल्लवाह, सकाळी 12:00

7 सप्टेंबर: जमैका तालावाह विरुद्ध त्रिनबागो नाइट रायडर्स, सायंकाळी 7:30

8 सप्टेंबर: बार्बाडोस रॉयल्स विरुद्ध गयाना अॅमेझॉन वॉरियर्स, सकाळी 4:30

8 सप्टेंबर: सेंट किट्स आणि नेविस पॅट्रियट्स विरूद्ध जमैका तल्लाह, 7:30

9 सप्टेंबर: गयाना अॅमेझॉन वॉरियर्स विरूद्ध सेंट लुसिया किंग्स, सकाळी 4:30

9 सप्टेंबर: बार्बाडोस रॉयल्स विरुद्ध त्रिनबागो नाइट रायडर्स, सायंकाळी 7:30

10 सप्टेंबर: सेंट लुसिया किंग्स विरूद्ध जमैका तल्लाह, सकाळी 4:30

11 सप्टेंबर: सेंट लुसिया किंग्स वि बार्बाडोस रॉयल्स, सायंकाळी 07:30

12 सप्टेंबर: जमैका तालावाह विरुद्ध गयाना अॅमेझॉन वॉरियर्स, सकाळी 12:00

12 सप्टेंबर: त्रिनबागो नाईट रायडर्स विरुद्ध सेंट किट्स अँड नेविस पॅट्रियट्स, सकाळी 4:30

12 सप्टेंबर: बार्बाडोस रॉयल्स विरुद्ध सेंट लुसिया किंग्स, सायंकाळी सायंकाळी 7:30

13 सप्टेंबर: गयाना Amazonमेझॉन वॉरियर्स वि जमैका तल्लाह, सकाळी 12:00

13 सप्टेंबर: सेंट किट्स आणि नेविस पॅट्रियट्स विरुद्ध त्रिनबागो नाइट रायडर्स, सकाळी 4:30

14 सप्टेंबर: TBC विरुद्ध TBC, पहिला सेमीफायनल (पहिला विरुद्ध चौथा), सायंकाळी 7:30

15 सप्टेंबर: TBC विरुद्ध TBC, दुसरा उप-अंतिम (दुसरा वि 3रा), 4:30 सकाळी

15 सप्टेंबर: TBC विरुद्ध TBC, अंतिम, सायंकाळी 7:30