मुंबई मध्ये 703 कोटी रूपयांचे घर घेणार्या Leena Gandhi Tewari कोण?
तिवारी यांनी औषध उद्योगात इनोव्हेशन आणले आहे. त्यांचे आजोबा विठ्ठल बाळकृष्ण गांधी यांनी 1961 मध्ये आंतरराष्ट्रीय सौंदर्यप्रसाधने कंपनी Revlon च्या सहकार्याने USV सुरू केली.
Leena Gandhi Tewari हे नाव सध्या चर्चेमध्ये आहे. लीला यांनी मुंबईच्या वरळी भागामध्ये एक रेकॉर्ड ब्रेक रिअल इस्टेट डिल केले आहे. वरळी मध्ये सी व्ह्यू ड्युपलेक्स अपार्टमेंट तिने खरेदी केले आहे. कर विचारात घेतल्यास, संपूर्ण व्यवहाराची किंमत 703 कोटी रुपयांपर्यंत गेली आहे. ज्यामुळे भारतात निवासी रिअल इस्टेट व्यवहारांसाठी एक नवीन मानक निर्माण झाले. प्रति चौरस फूट किंमत 3 लाख रुपयांपर्यंत पोहोचणारी ही विक्री केवळ मुंबईच्या अति-आलिशान गृहनिर्माण बाजारपेठेतील गगनाला भिडणारी मागणीच अधोरेखित करत नाही तर उच्च दर्जाच्या रिअल इस्टेटचे केंद्र म्हणून शहराचे स्थान देखील अधोरेखित करते. पण या लीला गांधी तिवारी कोण आहेत? असा सवाल तुमच्या मनात आला असेल तर जाणून घ्या त्यांच्याबद्दल!
लीना गांधी तिवारी कोण आहे?
लीना गांधी तिवारी या USV Private Limited च्या अध्यक्षा आहेत, ज्याचे मुख्यालय मुंबईत आहे आणि एक सुप्रसिद्ध आंतरराष्ट्रीय औषधनिर्माण आणि जैवतंत्रज्ञान कॉर्पोरेशन आहे. जरी ती अलिकडेपर्यंत फारशी प्रसिद्ध नव्हती, तरी तिने मुंबईच्या वरळी परिसरात समुद्रकिनारी असलेल्या दोन डुप्लेक्स अपार्टमेंटसाठी 639 कोटी रुपये देऊन प्रसिद्धी मिळवली, हे भारतीय इतिहासातील सर्वात महागडे रिअल इस्टेट डील आहे.
तिवारी यांनी औषध उद्योगात इनोव्हेशन आणले आहे. त्यांचे आजोबा विठ्ठल बाळकृष्ण गांधी यांनी 1961 मध्ये आंतरराष्ट्रीय सौंदर्यप्रसाधने कंपनी Revlon च्या सहकार्याने USV सुरू केली. मधुमेह आणि हृदय व रक्तवाहिन्यासंबंधी उपचारांमध्ये विशेषज्ञता असलेल्या या व्यवसायाचा विस्तार त्यांच्या मार्गदर्शनाखाली भारतातील पाच टॉप औषध कंपन्यांमध्ये झाला आहे. लीना तिवारी भारतातील व्यावसायिक समुदायात तिच्या शांत पण महत्त्वपूर्ण प्रभावासाठी प्रसिद्ध आहेत, त्यांनी भविष्यातील विचारसरणीच्या व्यवसायिक जाणिवेला वारसा व्यवस्थापनाशी जोडले आहे.
Luxury Apartment चा व्यवहार
लीना गांधी तिवारी यांच्या विक्रमी खरेदीमध्ये मुंबईच्या वरळी येथील अल्ट्रा-लक्झरी Three Sixty West project मध्ये समुद्रासमोरील दोन डुप्लेक्स अपार्टमेंटचा समावेश आहे. टॉवर बी च्या ६३ व्या आणि ६६ व्या मजल्यांमध्ये स्थित, एकत्रित २७,१६० चौरस फूट जागेतून अरबी समुद्र, वांद्रे-वरळी सी लिंक आणि मुंबईच्या आकाशरेषेचे अखंड दृश्य दिसते. प्रति चौरस फूट सुमारे ३ लाख रुपये किमतीचे हे अपार्टमेंट भारतातील आतापर्यंतचे सर्वात महागडे निवासी करार दर्शवितात. या घरांमध्ये जिम, स्पा, इन्फिनिटी पूल आणि द रिट्झ-कार्लटनला थेट प्रवेश यासारख्या उच्च दर्जाच्या सुविधा आहेत, ज्या सर्व कायमस्वरूपी दृश्य संरक्षणाच्या दुर्मिळ आश्वासनाने वेढलेल्या आहेत.
(Social media brings you the latest breaking news, viral news from the world of social media including Twitter, Instagram and YouTube. The above post is embedded directly from the user's social media account. This body of content has not been edited or may not be edited by Latestly staff. Opinions appearing on social media posts and the facts do not reflect the opinions of Latestly, and Latestly assumes no responsibility for the same.)