मुंबईत बॉलिवूड अभिनेत्याच्या पत्नीला अटक, Honey Trap मध्ये उकळले कोटी रुपये
हनी ट्रॅपमध्ये (Honey Trap) बडे उद्योगपती आणि व्यापाऱ्यांना फसवणाऱ्या एका टोळीचा मुंबई गुन्हे शाखेने पर्दाफाश केला आहे. अटक करण्यात आलेल्या आरोपींमध्ये एक महिला मोठी फॅशन डिझाइनर सुद्धा आहे.
Mumbai: हनी ट्रॅपमध्ये (Honey Trap) बडे उद्योगपती आणि व्यापाऱ्यांना फसवणाऱ्या एका टोळीचा मुंबई गुन्हे शाखेने पर्दाफाश केला आहे. अटक करण्यात आलेल्या आरोपींमध्ये एक महिला मोठी फॅशन डिझाइनर सुद्धा आहे. तर नव्वदीच्या दशकापासून ती एका बॉलिवूड अभिनेत्याची पत्नी ही आहे. अभिनेत्याची पत्नी सपना उर्फ लुबना वजीर हिचे दोन पुरुष मॉडेल आणि एक महिला मॉडेल यांनी पळ काढला आहे. पोलिसांकडून त्यांचा शोध घेतला जात आहे. जेव्हा पोलिसांनी लुबना वजीर हिच्या घरावर छापा टाकला तेव्हा तिच्याकडे 29 लाख रुपयांची रोकड मिळाली. या व्यतिरिक्त 7 मोबाईल फोन, 2 कार आणि आठ लाखांहून अधिक किंमतीचे दागिने मिळाले.
पोलिसांनी केलेल्या चौकशीनुसार, लुबना ही मुंबईतील जुहू, वांद्रे, लोखंडवाला ते गोव्यापर्यंतच्या पार्ट्यांचे आयोजन आणि अनेक प्रोग्रामचे आयोजन करायची. याच माध्यमातून पैशेवाल्यांशी ती मैत्री करायची. त्यानंतर त्यांच्याशी जवळीक वाढवत त्यांना हनी ट्रॅपमध्ये फसवत होती. अशाच प्रकारे तिने लाखो-कोटी रुपये लुटले आहेत. या कामात लुबना हिच्यासोबत तिच्या टोळीचा सुद्धा समावेश आहे. फसवणूक झालेल्यांसोबत पोलीस संपर्क साधण्याचा प्रयत्न करत आहेत.(Mumbai: मालवणी येथे भाचीवर अत्याचार करणाऱ्या गर्भवती महिलेला अटक)
तर 2016 ते 2019 या तीन वर्षांसाठी एका उद्योगपतीचा माग काढण्यात आला. यानंतर पूर्ण नियोजन करून त्याला हनी ट्रॅपमध्ये पकडण्यात आले. महाराष्ट्रातील कोल्हापुरातील एका मोठ्या उद्योगपतीला गोव्यातील एक माणूस भेटला. यानंतर दोघांची ओळख वाढली. 2019 मध्ये हे उद्योगपती त्यांच्या व्यवसायानिमित्त मुंबईत आले. आम्ही एका मोठ्या पंचतारांकित हॉटेलमध्ये राहत होतो. गोव्यात ज्याच्याशी मैत्री झाली होती त्या खोलीतील व्यक्तीला भेटण्यासाठी त्याने तेथे बोलावले. या व्यक्तीने आपल्या एका फायनान्सरला भेटण्याच्या बहाण्याने दोन महिला मैत्रिणींना भेटायला पाठवले. त्यावेळी सुद्धा एका बड्या उद्योगपतीला आपल्या जाळ्यात त्यांनी अडकवले. त्यानंतर त्याच्याकडून 2019 पासून ते आतापर्यंत त्यांनी 3 कोटी 26 लाख रुपये उकळले. पोलिसात तक्रार दाखल केल्यानंतर या सर्व प्रकाराचा खुलासा झाला.
(Social media brings you the latest breaking news, viral news from the world of social media including Twitter, Instagram and YouTube. The above post is embedded directly from the user's social media account. This body of content has not been edited or may not be edited by Latestly staff. Opinions appearing on social media posts and the facts do not reflect the opinions of Latestly, and Latestly assumes no responsibility for the same.)