Asian Para Games 2023: भारताला भालाफेकमध्ये दोन पदके, सुमित अंतिलने F64 प्रकारात सुवर्णपदक, तर पुष्पेंद्र सिंगला मिळाले कांस्यपदक
श्रीलंकेच्या कोडिथुवाक्कू अरचिगे समेथा डीने 64.09 मीटरच्या सर्वोत्तम थ्रोसह रौप्य पदक जिंकले.
भारताचा स्टार भालाफेकपटू सुमित अंतिलने आज पुन्हा एकदा चमकदार कामगिरी केली आहे. त्याने पुरुषांच्या F64 प्रकारात आशियाई पॅरा गेम्समध्ये केवळ सुवर्णपदकच जिंकले नाही, तर त्याचा जागतिक विक्रमही सुधारला. त्याने 73.29 मीटरचे प्रभावी अंतर गाठले, त्याने त्याच्या मागील सर्वोत्तम 70.83 मीटरला मागे टाकले, जे त्याने या वर्षाच्या सुरुवातीला पॅरिसमधील जागतिक अॅथलेटिक्स चॅम्पियनशिपमध्ये गाठले होते. पुष्पेंद्र सिंगनेही कांस्यपदक पटकावले. त्याने 62.06 मीटरचे सर्वोत्तम अंतर पार केले. श्रीलंकेच्या कोडिथुवाक्कू अरचिगे समेथा डीने 64.09 मीटरच्या सर्वोत्तम थ्रोसह रौप्य पदक जिंकले. रिंगणातील आणखी एक भारतीय, संदीप पदकांपासून दूर होता आणि चौथ्या स्थानावर राहिला.
पाहा पोस्ट -
Tags
Advertisement
संबंधित बातम्या
Oman vs Canada ODI ICC CWC League 2 2027 Live Streaming: ओमान आणि कॅनडा यांच्यात सामना रंगणार; जाणून घ्या कधी, कुठे आणि कसा लाईव्ह सामना पहाल?
Punjab Beat Rajasthan IPL 2025: पंजाबने राजस्थानला त्यांच्याच घरच्या मैदानावर केले पराभूत, 10 धावांनी जिंकला सामना
राजस्थान रॉयल्स विरुद्ध पंजाब किंग्ज सामन्याचे पाहा Live स्कोरकार्ड
RR vs PBKS, T20 Stats In TATA IPL: आयपीएलच्या इतिहासात राजस्थान विरुद्ध पंजाबची एकमेकांविरुद्धचा अशी आहे कामगिरी, दोन्ही संघांची आकडेवारी एक नजर
Advertisement
Advertisement
Advertisement