Deepti Sharma: टीम इंडियाची खेळाडू दीप्ती शर्माची 25 लाख रुपयांची फसवणूक, सहकारी खेळाडूवर आरोप; गुन्हा दाखल

महिला प्रीमियर लीगमध्ये यूपी वॉरियर्सकडून खेळणाऱ्या आरुषी गोयलवर दीप्तीने फसवणूक तसेच चोरीचा आरोप केला आहे. दीप्ती म्हणते की आरुषीने तिच्या घरातून 2 लाख रुपयांचे पैसे, दागिने आणि परकीय चलन चोरले. दीप्तीचा भाऊ सुमित शर्मा यांनी सदर पोलिस स्टेशनमध्ये तक्रार दाखल केली आहे.

Deepti Sharma (Photo Credit - X)

Deepti Sharma: टीम इंडियाची स्टार अष्टपैलू खेळाडू दीप्ती शर्माने (Deepti Sharma) तिच्याच सहकारी खेळाडूविरुद्ध 25 लाख रुपयांच्या फसवणुकीचा गुन्हा दाखल केला आहे. महिला प्रीमियर लीगमध्ये यूपी वॉरियर्सकडून खेळणाऱ्या आरुषी गोयलवर दीप्तीने फसवणूक तसेच चोरीचा आरोप केला आहे. दीप्ती म्हणते की आरुषीने तिच्या घरातून 2 लाख रुपयांचे पैसे, दागिने आणि परकीय चलन चोरले. दीप्तीचा भाऊ सुमित शर्मा यांनी सदर पोलिस स्टेशनमध्ये तक्रार दाखल केली आहे. आरुषी आग्रा येथे भारतीय रेल्वेमध्ये कनिष्ठ क्लार्क म्हणून तैनात आहे. क्रिकेटच्या मैदानाव्यतिरिक्त, दीप्ती आणि आरुषी त्यांच्या वैयक्तिक आयुष्यातही एकमेकांना चांगले ओळखतात. यूपी वॉरियर्सकडून खेळण्याव्यतिरिक्त, हे दोन्ही खेळाडू देशांतर्गत क्रिकेटमध्येही एकत्र खेळले आहेत.

('सोशली' (SocialLY) हे आपल्यासाठी ट्विटर, इन्स्टाग्राम आणि यूट्यूब अशा सोशल मीडिया जगातील ताज्या ब्रेकिंग न्यूज, व्हायरल ट्रेंड व माहिती घेऊन येते. वृत्तात एम्बेड केलेली पोस्ट यूजर्सच्या सोशल मीडिया अकाऊंटमधून थेट एम्बेड करण्यात आली आहे. लेटेस्टलीच्या कर्मचाऱ्याने अथवा लेखकाने त्याचे संपादन किंवा त्यात सुधारणा केलेली नाही. सदर पोस्टमधील वस्तुस्थिती, प्रतिक्रियामधून लेटेस्टलीची मते प्रतिबिंबित होत नाहीत. तसेच या मजकूराची जबाबदारी अथवा उत्तरदायीत्व लेटेस्टली स्वीकारत नाही.)

Share Now
Advertisement


Advertisement
Advertisement
Share Now
Advertisement