Air Force Personnel Dies in Agra: पॅराशूट न उघडल्याने हवाई दलाच्या जवानाचा मृत्यू

वॉरंट ऑफिसर मंजुनाथसह बारा प्रशिक्षणार्थी जंपर्सनी उडी मारली आणि त्यामध्ये एकाचं पॅराशूट न उघडल्याने त्याचा मृत्यू झाला.

Death PC PIXABAY

आग्रा येथे पॅराशूट प्रशिक्षण व्यायामादरम्यान हवाई दलाच्या वॉरंट अधिकाऱ्याला आपला जीव गमवावा लागला आहे. सकाळी साडेआठ वाजता हवाई दलाच्या विमानातून उडी मारली.  11 जंपर्स सुरक्षितपणे उतरले असताना, वॉरंट ऑफिसर मंजुनाथचे पॅराशूट उघडू शकले नाही आणि ते नंतर गव्हाच्या शेतात पडले आणि त्यांचा मृत्यू झाला.

('सोशली' (SocialLY) हे आपल्यासाठी ट्विटर, इन्स्टाग्राम आणि यूट्यूब अशा सोशल मीडिया जगातील ताज्या ब्रेकिंग न्यूज, व्हायरल ट्रेंड व माहिती घेऊन येते. वृत्तात एम्बेड केलेली पोस्ट यूजर्सच्या सोशल मीडिया अकाऊंटमधून थेट एम्बेड करण्यात आली आहे. लेटेस्टलीच्या कर्मचाऱ्याने अथवा लेखकाने त्याचे संपादन किंवा त्यात सुधारणा केलेली नाही. सदर पोस्टमधील वस्तुस्थिती, प्रतिक्रियामधून लेटेस्टलीची मते प्रतिबिंबित होत नाहीत. तसेच या मजकूराची जबाबदारी अथवा उत्तरदायीत्व लेटेस्टली स्वीकारत नाही.)

Share Now

Share Now