Kolkata Rape Case: भारतात येणे टाळा! इंफ्लुएंसर तान्याच्या या सल्ल्यावर नेटिझन्स संतापले, म्हणाले- देशाचा अपमान करू नका

त्यांच्या पोस्टने लगेचच त्यांच्या फॉलोअर्सचे लक्ष वेधून घेतले आणि या विधानामुळे त्यांना सोशल मीडियावर तीव्र टीकेला सामोरे जावे लागले.

अलीकडे, कोलकाता येथील आरजी कार मेडिकल कॉलेज आणि हॉस्पिटलमध्ये प्रशिक्षणार्थी डॉक्टरवर बलात्कार आणि हत्या झाल्यानंतर, भारतातील एक इंफ्लुएंसर तान्या खानजोव यांनी परदेशी महिलांना भारतात न जाण्याचा सल्ला दिला. या घटनेनंतर तिने सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्मवर लिहिले. ( Kolkata Rape Case Update: कोलकाता बलात्कार प्रकरणातील आरोपीकडून आई आणि बहिणीवर हिंसाचार, पत्नीचेही शारीरिक शोषण; पोलिसांसमोर कबुली)

तान्याची पोस्ट भारत आणि महिलांच्या सुरक्षेबद्दल तिचे मत दर्शवते

"भारतातील महिलांच्या सुरक्षेचे मानक अतिशय खराब आहेत" असा दावा करत तिने लिहिले आणि "सरकार महिलांसाठी सुरक्षित वातावरण निर्माण करत नाही तोपर्यंत भारतात प्रवास करू नका" असे आवाहन केले. स्वत:ला भारतीय म्हणवणाऱ्या तान्याने आपला देश महिलांसाठी असुरक्षित असल्याचे सांगितले.

पाहा पोस्ट -

 

त्यांच्या पोस्टने लगेचच त्यांच्या फॉलोअर्सचे लक्ष वेधून घेतले आणि या विधानामुळे त्यांना सोशल मीडियावर तीव्र टीकेला सामोरे जावे लागले.

नेटिझन्सनी तान्याच्या कल्पनेवर प्रश्नचिन्ह उपस्थित केले आणि सांगितले की एका विशिष्ट घटनेच्या आधारे संपूर्ण देशाची बदनामी करणे योग्य नाही. त्यांच्या पोस्टला उत्तर देताना अ दुसरा म्हणाला, "कृपया भारताची बदनामी करू नका... अशा घटना प्रत्येक देशात घडतात... याचा अर्थ संपूर्ण देश असुरक्षित आहे असे नाही."

Share Now
Advertisement


Advertisement
Advertisement
Share Now
Advertisement