MP Shocker: इंदूर येथे शेव न दिल्यामुळे 30 वर्षीय तरुणाची चाकूने भोकसून हत्या

इंदूरमध्ये शेव देण्यास नकार दिल्याने एका व्यक्तीची हत्या केल्याची धक्कादायक घटना आली आहे. ही दुर्दैवी घटना शुक्रवारी, २८ फेब्रुवारी रोजी मध्यरात्री परदेशीपुरा भागात घडली. धर्मेंद्र ऊर्फ गोलू असे मृताचे नाव आहे. वृत्तानुसार, घटनेच्या दिवशी धर्मेंद्र आपल्या भावासाठी सेव-नुक्ती आणण्यासाठी आले होते. वृत्तानुसार, घटनेच्या दिवशी धर्मेंद्र आपल्या भावासाठी शेव घेऊन आले होते.

Murder

MP Shocker: मध्ये शेव देण्यास नकार दिल्याने एका व्यक्तीची हत्या केल्याची धक्कादायक घटना आली आहे. ही दुर्दैवी घटना शुक्रवारी, २८ फेब्रुवारी रोजी मध्यरात्री परदेशीपुरा भागात घडली. धर्मेंद्र ऊर्फ गोलू असे मृताचे नाव आहे.  वृत्तानुसार, घटनेच्या दिवशी धर्मेंद्र आपल्या भावासाठी सेव-नुक्ती आणण्यासाठी आले होते. वृत्तानुसार, घटनेच्या दिवशी धर्मेंद्र आपल्या भावासाठी शेव घेऊन आले होते. यावेळी संजय बांगर, अभिषेक बांगर आणि आकाश या तीन आरोपींनी काही शेवची मागणी केली. मात्र, धर्मेंद्र यांनी नकार दिल्यानंतर आरोपींनी शिवीगाळ करण्यास सुरुवात केल्याने दोघांमध्ये जोरदार वाद झाला आणि हाणामारी झाली.

दरम्यान, धर्मेंद्र घरी परतले, मात्र चप्पल घेण्यासाठी ते पुन्हा घटनास्थळी आले. दरम्यान, आरोपीने त्याच्यावर चाकूने वार केले.  हाणामारीदरम्यान तिघांनी धर्मेंद्र यांच्या पोटात वार करून त्यांना गंभीर जखमी करून ठार मारले. धर्मेंद्र यांना तातडीने रुग्णालयात दाखल करण्यात आले असले तरी वाटेतच त्यांचा मृत्यू झाला. ही घटना उघडकीस आल्यानंतर पोलिसांनी तिन्ही आरोपींविरोधात खुनाचा गुन्हा दाखल केला आहे.

Share Now
Advertisement


Advertisement
Advertisement
Share Now
Advertisement