IPL 2021: आयपीएल 2021 च्या दुसऱ्या सत्रातून अनेक इंग्लिश खेळाडूंनी माघार घेतल्यानंतर फ्रँचायझींमध्ये संतापाचे वातावरण, बीसीसीआयला लिहिले पत्र

आयपीएल 2021 चे (IPL 2021) दुसरे सत्र 19 सप्टेंबरपासून सुरू होणार आहे. म्हणजेच फक्त एक आठवडा शिल्लक आहे. परंतु शेवटच्या क्षणी खेळाडूंनी (Players) माघार घेतल्याने फ्रँचायझी संतप्त आहेत. या प्रकरणी त्यांनी यासंदर्भात बीसीसीआयला (BCCI) पत्रही लिहिले आहे.

IPL (Pic Credit- IPL twitter)

आयपीएल 2021 चे (IPL 2021) दुसरे सत्र 19 सप्टेंबरपासून सुरू होणार आहे.  म्हणजेच फक्त एक आठवडा शिल्लक आहे. परंतु शेवटच्या क्षणी खेळाडूंनी (Players) माघार घेतल्याने फ्रँचायझी संतप्त आहेत. या प्रकरणी त्यांनी यासंदर्भात बीसीसीआयला (BCCI) पत्रही लिहिले आहे. नुकताच इंग्लंडच्या जॉनी बेअरस्टो, डेव्हिड मलान आणि ख्रिस वोक्स यांनी वैयक्तिक कारणांमुळे माघार घेण्याचा निर्णय घेतला आहे. याला मँचेस्टर कसोटी (Manchester Test) वादाशीही जोडले जात आहे. मात्र अनेक मोठे इंग्लिश खेळाडू टी20 लीगमध्ये खेळताना दिसतील.  सनरायझर्स हैदराबादकडून (SRH) जॉनी बेअरस्टो, पंजाब किंग्जकडून मालन, तर ख्रिस वोक्स दिल्ली कॅपिटल्समध्ये सहभागी होता. हैदराबादने शेरफन रदरफोर्डला तर पंजाबने अॅडम मार्करामला संघात समाविष्ट केले आहे.

अहवालानुसार फ्रँचायझीने बोर्डाला पत्र लिहिले आहे. एका मताधिकार अधिकाऱ्याने सांगितले, गुरुवारी मी खेळाडूंशी बोललो आणि सर्वांनी सांगितले की ते 15 सप्टेंबरला संघात सामील होतील. पण शनिवारी आम्हाला कळले की ते येत नाहीत. अधिकारी म्हणाले की, प्रशिक्षक आणि व्यवस्थापन याबाबत काळजीत आहेत. हे पूर्णपणे अव्यवसायिक आणि कराराच्या विरोधात आहे. याबाबत आम्ही बीसीसीआयला पत्रही लिहिले आहे. हेही वाचा Fastest Centuries In IPL: आयपीएलमध्ये 'या' खेळाडूंनी गाजवले मैदान, सर्वात जलद शतक ठोकून रचला इतिहास; यादीत भारतीय क्रिकेटपटूचे नाव

मात्र अधिकारी म्हणाले की आम्हाला समजते की यावेळी खेळाडू अडचणीतून जात आहेत. ते मानसिकदृष्ट्या थकलेले असतात. पण आपणही त्यांना समजून घेतले पाहिजे. शेवटच्या क्षणी त्याच्या जाण्याने आम्हाला परिस्थिती हाताळणे कठीण होते. हे माहित आहे की आयपीएल 2021 4 मे रोजी कोरोनामुळे पुढे ढकलण्यात आले होते. उर्वरित 31 सामने 19 सप्टेंबरपासून यूएईमध्ये होणार आहेत.

IPL 2021 बद्दल बोलायचे झाले तर आतापर्यंत 6 इंग्लिश खेळाडूंनी वेगवेगळ्या कारणांमुळे स्पर्धेतून माघार घेतली आहे. दुखापतीमुळे वेगवान गोलंदाज जोफ्रा आर्चर, मानसिक आरोग्यामुळे बेन स्टोक्स तर वडील झाल्यामुळे जोस बटलरने माघार घेण्याचा निर्णय घेतला. आता जॉनी बेअरस्टो, ख्रिस वोक्स आणि डेव्हिड मलान यांनी वैयक्तिक कारणांचा हवाला देत माघार घेण्याचा निर्णय घेतला आहे. दुखापतीमुळे लियाम लिव्हिंगस्टोनचे नाटक संशयास्पद आहे. मात्र इंग्लंडचा एकदिवसीय आणि टी20 कर्णधार इऑन मॉर्गनसह अनेक खेळाडू टी -20 लीगमध्ये खेळताना दिसतील.

(Social media brings you the latest breaking news, viral news from the world of social media including Twitter, Instagram and YouTube. The above post is embedded directly from the user's social media account. This body of content has not been edited or may not be edited by Latestly staff. Opinions appearing on social media posts and the facts do not reflect the opinions of Latestly, and Latestly assumes no responsibility for the same.)

Share Now

Share Now