Tokyo Olympics 2020 India Schedule: टोकियो ऑलिम्पिक स्पर्धेतील भारताचे पूर्ण वेळापत्रक, इव्हेंटची वेळ आणि बरेच काही जाणून घ्या
Tokyo Olympic 2020 (Photo Credt: Twitter)

Tokyo Olympics 2020 India Schedule: 23 जुलैपासून टोकियो ऑलिम्पिक (Tokyo Olympics) खेळाला सुरुवात होत आहेत. प्रत्येक ऑलिम्पिक स्पर्धेप्रमाणे यंदाची अधिकाधिक पदके जिंकून भारताची टीम (Team India) मायदेशी परतेल अशी आशा देशवासियांना आहे. भारताकडून यंदा टोकियो खेळात एकूण 127 खेळाडू विविध खेळात आपला जलवा दाखवण्यासाठी सज्ज आहेत. त्यापैकी 49 टक्के महिला आणि 51 टक्के पुरुष खेळाडू आहेत. ऑलिम्पिक खेळांच्या इतिहासातील ही भारतातील सर्वात मोठी तुकडी आहे. विश्वविजेती शटलर पीव्ही सिंधू (PV Sindhu), सहा वेळा विश्वविजेती बॉक्सर एमसी मेरी कॉम (MC Mary Kom), जागतिक क्रमवारीत प्रथम क्रमांकाचा बॉक्सर अमित पंघाल, जागतिक क्रमवारीत प्रथम क्रमांकाची तिरंदाज दीपिका कुमारी  (Deepika Kumar) यांच्यासारख्या खेळाडूंचा समावेश आहे. टोकियो ऑलिम्पिक 2020 साठी भारतीय खेळाडूंचे संपूर्ण वेळापत्रक (India Olympic Schedule) खालीलप्रमाणे आहे. (Tokyo Olympics 2021 Opening Ceremony: ऑलिम्पिक उद्घाटन समारंभ सोहळा कधी व कुठे पाहणार, जाणून घ्या लाईव्ह स्ट्रीमिंग, वेळेसह सर्वकाही)

टोकियो ऑलिम्पिकमध्ये भारत एकूण 18 स्पर्धांमध्ये आव्हान देईल. हॉकीपासून फेन्सिंगपर्यंत खेळाडूंना प्रत्येक खेळात संपूर्ण देशाचा पाठिंबा मिळत आहे. एकीकडे अंकिता रैना टेनिस स्टार सानिया मिर्झा सोबत महिला दुहेरीत आव्हान देईल तर दुसरीकडे शरथ कमल आणि मनिका बत्राची जोडी टेबल टेनिसमध्ये कमाल दाखवतील.

तिरंदाजी इव्हेंट वेळापत्रक (भारतीय वेळेनुसार)

23 जुलै: पुरुष, महिला एकेरी पात्रता फेरी, पहाटे 5:30

24 जुलै: मिश्र टीम एलिमिनेशन, पदक सामना - अतानू दास, दीपिका कुमारी, सकाळी 6 नंतर

26 जुलै: पुरूष टीम एलिमिनेशन, पदक सामना - अतानू दास, प्रवीण जाधव, तरुणदीप राय, सकाळी 6 वाजल्यापासून

27-30 जुलै: पुरुष व महिला एकेरीचे उच्चाटन, पदक सामना, टीबीडी

कलात्मक जिम्नॅस्टिक्स

25 जुलै: महिला कलात्मक जिम्नॅस्टिक्स पात्रता - प्रणती नाईक, सकाळी 6:30 वाजता

29 जुलै ते 3 ऑगस्ट: महिला कलात्मक जिम्नॅस्टिक्स अष्टपैलू आणि कार्यक्रम अंतिम - प्रणती नाईक, टीबीडी

अ‍ॅथलेटिक्स

30 जुलै: पुरुष 3000 मीटर मीटर स्टीपलचेज हीट - अविनाश साबळे, पहाटे 5:30

30 जुलै: पुरुष 400 मीटर हर्डल्स राउंड 1 - खासदार जाबीर, सकाळी 7:25

30 जुलै: महिला 100 मीटर फेरी 1 - दुती चंद, सकाळी 8:10

30 जुलै: मिश्रित 4 × 400 मीटर रिले फेरी 1 - अ‍ॅलेक्स अँटनी, सार्थक भांबरी, रेवती वीरमानी, सुभा वेंकटेशन, दुपारी 4.30 वाजता

31 जुलै: महिला डिस्कस पात्रता - सीमा पुनिया, कमलप्रीत कौर, सकाळी 6 नंतर

31 जुलै: पुरुष लांब उडी पात्रता - श्रीशंकर, दुपारी 3:40

31 जुलै: 4-10 मीटर रिले मिश्र - अ‍ॅलेक्स अँटनी, सार्थक भांबरी, रेवती वीरमणी, सुभा वेंकटेशन (पात्र ठरल्यास), संध्याकाळी 6:05 पासून

31 जुलै: महिला 100 मीटर उपांत्य-अंतिम आणि अंतिम - दुती चंद (पात्र ठरल्यास), संध्याकाळी 6:20 वा

2 ऑगस्ट: पुरूष लांब उडी अंतिम - श्रीशंकर (पात्र ठरल्यास), सकाळी 7:20 पासून

2 ऑगस्ट: महिला डिस्कस थ्रो फायनल - सीमा पुनिया, कमलप्रीत कौर, सायंकाळी 5:30

2 ऑगस्ट: महिला 200 मीटर फेरी 1 - दुती चंद, सकाळी 7:30

2 ऑगस्ट: पुरुष 3000 मीटर स्टीपलचेस फायनल - अविनाश साबळे (पात्र ठरल्यास) संध्याकाळी 5:45 वा.

3 ऑगस्ट: महिला भाला फेक पात्रता - अन्नू राणी, पहाटे 5:50 पासून

3 ऑगस्ट: पुरुष 400 मीटर हर्डल्सचा अंतिम सामना - खासदार जाबीर (पात्र ठरल्यास), सकाळी 8:50 वा

3 ऑगस्ट: पुरुष शॉट पुट पात्रता - ताजिंदरसिंग तूर, दुपारी 3:45 नंतर

3 ऑगस्ट: महिला 200 मीटर अंतिम - दुती चंद (पात्र ठरल्यास), संध्याकाळी 6:20 पासून

4 ऑगस्ट: पुरुष भाला फेक पात्रता - नीरज चोपडा, शिवपाल सिंग, सकाळी :35::35.

5 ऑगस्ट: पुरुष 20 कि.मी. शर्यत वॉक फायनल - के.टी. इरफान, संदीप कुमार, राहुल, दुपारी 1 वा.

6 ऑगस्ट: पुरुष 50 कि.मी. शर्यत वॉक फायनल - गुरप्रीत सिंग, दुपारी 2 वा

6 ऑगस्ट: महिला 20 कि.मी. शर्यत वॉक फायनल - भावना जट, प्रियंका, दुपारी 1 वाजल्यापासून

6 ऑगस्ट: पुरुष 4×400 मीटर रिले फेरी 1 - अमोज जेकब, पी नागनाथन, आरोकीया राजीव, नोहा निर्मल टॉम, मोहम्मद अनस याहिया, संध्याकाळी 4:55 वा

6 ऑगस्ट: महिला भाला फेकणे अंतिम - अन्नू राणी (पात्र ठरल्यास), संध्याकाळी 5:20 वा

7 ऑगस्ट: पुरुष भाला फेक अंतिम फेरी - नीरज चोपडा, शिवपाल सिंग (पात्र ठरल्यास), सायंकाळी 4:30 वाजता

7 ऑगस्ट: पुरुष 4×400 मीटर रिले फायनल - अमोज जेकब, पी नागनाथन, आरोकिया राजीव, नोह निर्मल टॉम, मोहम्मद अनस याहिया (पात्र ठरल्यास), संध्याकाळी 6:20 पासून

घोडेस्वारी

30 जुलै: इव्हेंट सिंगल क्वालिफायर (ड्रेसगेस सिंगल सत्र 1 आणि 2) - फौद मिर्झा, पहाटे 5 नंतर

फेन्सिंग

26 जुलै: महिला साबेर वैयक्तिक टेबल 64 - भवानी देवी, सकाळी 5:30

26 जुलै: महिला साबेर एकेरीनंतरची फेरी आणि पदक सामना - भवानी देवी (पात्र ठरल्यास) सकाळी 6:25 वा

बॅडमिंटन

24 जुलै: पुरूष दुहेरी गट टप्पा - सात्विकसाईराज रंकीरेड्डी / चिराग शेट्टी विरुद्ध ली यांग / वांग ची-लिन, सकाळी 8:50

24 जुलै: पुरुष एकेरी गट टप्पा - साई प्रणीथ विरुद्ध झिलबरमन मीशा, सकाळी 9:30

25 जुलै: महिला एकेरीचे गट टप्पा - पीव्ही सिंधू विरुद्ध पोलिकरपोवा केसेनिया, सकाळी 6:40

26 ते 29 जुलै: सर्व कार्यक्रम (गट मंचाचे सामने) - पीव्ही सिंधू, सई प्रणीत, सत्वीकसाईराज रंकीरेड्डी / चिराग शेट्टी - सकाळी 5:30 वा

26-29 जुलै: पुरुष दुहेरी क्वार्टरफायनल - सत्वीकसाईराज रणकीरेड्डी / चिराग शेट्टी (पात्र ठरल्यास), पहाटे 5:30 वाजेपासून

30 जुलै: पुरुष एकेरी, महिला एकेरी फेरी 16 - साई प्रणीत, पीव्ही सिंधू (पात्र ठरल्यास), पहाटे 5:30

31 जुलै: पुरूष दुहेरीची उपांत्य फेरी - सात्विकसाईराज रणकीरेड्डी / चिराग शेट्टी (पात्र ठरल्यास), पहाटे साडेपाच वाजेपासून

31 जुलै: महिला एकेरी क्वार्टरफायनल - पीव्ही सिंधू (पात्र ठरल्यास) दुपारी अडीच वाजेपासून

1 ऑगस्ट: पुरुष एकेरी क्वार्टरफायनल - साई प्रणीथ (पात्र ठरल्यास), सकाळी 9:30 वा.

1 ऑगस्ट: पुरुष दुहेरी कांस्य पदक सामना - सातवीसैराज रणकीरेड्डी / चिराग शेट्टी (पात्र ठरल्यास) संध्याकाळी 5 वाजेपासून

2 ऑगस्ट: पुरुष एकेरी उपांत्य फेरी, महिला एकेरी अंतिम, पुरुष दुहेरी सुवर्णपदक सामना - पीव्ही सिंधू, साई प्रणीत, सात्विकसाईराज रंकीरेड्डी/चिराग शेट्टी (पात्र ठरल्यास), सकाळी 9:30 वाजता

2 ऑगस्ट: पुरुष एकेरी अंतिम - साई प्रणीथ (पात्र ठरल्यास), सायंकाळी 5:30 वाजेपासून

बॉक्सिंग

23 जुलै: महिला वेल्टरवेट फेरी 32 - लव्हलिना बोरगोहेन, सकाळी 7:30

23 जुलै: पुरुष 32 वी वेल्टरवेट फेरी - विकास कृष्ण, सकाळी 7:30

23 जुलै: पुरुष सुपर हेवीवेट फेरी 32 - सतीश कुमार, दुपारी 1:30

25 जुलै: 32 महिला फ्लायवेट फेरी - मेरी कोम, सकाळी 7:30

25 जुलै: महिला मध्यम वजन फेरी 32 - पूजा राणी, सकाळी 7:30

25 जुलै: पुरुष लाइटवेट फेरी 32 - मनीष कौशिक, सकाळी 7:30

26 जुलै: पुरुष फ्लायवेट फेरी 32 - अमित पन्हाळ, सकाळी 7:30

26 जुलै: पुरुष मध्यम वजन फेरी 32 - आशिष कुमार, सकाळी 7:30

27 जुलै: महिला लाइटवेट फेरी 32 - सिमरनजित कौर, सकाळी 7:30

28 जुलै ते 8 ऑगस्ट: सर्व श्रेण्या (राउंड ऑफ 16, अंतिम फेरी आणि पदक सामना) - बॉक्सर पात्र ठरल्यास नवीन यादीनुसार

गोल्फ

29 जुलै: पुरुष वैयक्तिक स्ट्रोकप्ले फेरी 1 - अनिर्बन लाहिरी, उदयन माने, पहाटे 4 वा.

30 जुलै: पुरुष वैयक्तिक स्ट्रोकप्ले फेरी 2 - अनिर्बन लाहिरी, उदयन माने, पहाटे 4 नंतर

31 जुलै: पुरुष वैयक्तिक स्ट्रोकप्ले राऊंड 3 - अनिर्बन लाहिरी, उदयन माने, पहाटे 4 नंतर

1 ऑगस्ट: पुरुष वैयक्तिक स्ट्रोकप्ले पदक फेरी - अनिर्बन लाहिरी, उदयन माने, पहाटे 4 वा.

4 ऑगस्ट: महिला वैयक्तिक स्ट्रोकप्ले फेरी 1 - अदिती अशोक, पहाटे 4 वा

5 ऑगस्ट: महिला वैयक्तिक स्ट्रोकप्ले राऊंड 2 - आदिती अशोक, पहाटे 4 वा

6 ऑगस्ट: महिला वैयक्तिक स्ट्रोकप्ले राऊंड 3 - आदिती अशोक, पहाटे 4 वा

7 ऑगस्ट: महिला वैयक्तिक स्ट्रोकप्ले पदक फेरी - आदिती अशोक, पहाटे 4 वा

ज्युडो

24 जुलै: महिला 48 किलोग्रॅम फेरी 32, सलग फेs्या - सुशीला देवी लिकांबम्, सकाळी 7:30

25 जुलै: महिला 48 किलो वजनी पदक सामना - सुशीला देवी लिकांबम् (पात्र ठरल्यास) पुढील यादीवर

हॉकी

24 जुलै: पुरुष पूल अ - भारत विरुद्ध न्यूझीलंड, सकाळी 6:30

24 जुलै: महिला पूल अ - भारत विरुद्ध नेदरलँड्स, संध्याकाळी 4: 15

25 जुलै: पुरुष पूल अ - भारत विरुद्ध ऑस्ट्रेलिया, दुपारी 3

26 जुलै: महिला पूल - भारत विरुद्ध जर्मनी, संध्याकाळी 5: 45

27 जुलै: पुरुष पूल अ - भारत विरुद्ध स्पेन, सकाळी 6:30

8 जुलै: महिला पूल - भारत विरुद्ध ग्रेट ब्रिटन, सकाळी 6:30

29 जुलै: पुरुष पूल अ - भारत विरुद्ध अर्जेंटिना, सकाळी 6 वाजता

30 जुलै: महिला पूल - भारत विरुद्ध आयर्लंड, सकाळी 8: 15

30 जुलै: पुरुष पूल अ - भारत विरुद्ध जपान, दुपारी 3

31 जुलै: महिला पूल ए - भारत विरुद्ध दक्षिण आफ्रिका, सकाळी 8:45

1 ऑगस्ट: पुरुष उपांत्यपूर्व फेरी - पात्र ठरल्यास सकाळी 6 वा.

2 ऑगस्ट: महिला उपांत्यपूर्व फेरी - पात्र ठरल्यास सकाळी 6 वा.

3 ऑगस्ट: पुरुष उपांत्य फेरी - पात्र ठरल्यास सकाळी 6 वाजेपासून

4 ऑगस्ट: महिला उपांत्य फेरी - पात्र ठरल्यास सकाळी 6 वाजेपासून

5 ऑगस्ट: पुरुष पदक सामना - पात्र ठरल्यास सकाळी 7 ते संध्याकाळी 3.30 वा.

6 ऑगस्ट: महिला पदक सामना - पात्र ठरल्यास सकाळी 7 ते दुपारी 3:30 या वेळेत

शूटिंग

24 जुलै: महिला 10 मीटर एअर रायफल पात्रता - इलेव्हनिल वलारीवन, अपूर्वी चंदेला, पहाटे 5

24 जुलै: पुरुष 10 मीटर एअर पिस्टल पात्रता - सौरभ चौधरी, अभिषेक वर्मा सकाळी 9.30 वा.

24 जुलै: महिला 10 मीटर एअर रायफल फायनल - इलेव्हनिल वलारीवन, अपूर्वी चंदेला (पात्र ठरल्यास), सकाळी 10: 15 पासून

24 जुलै: पुरूष 10 मीटर एअर पिस्टल फायनल - सौरभ चौधरी, अभिषेक वर्मा (पात्र ठरल्यास), दुपारी 12 वाजल्यापासून

25 जुलै: महिला 10 मीटर एअर पिस्तुल पात्रता - मनु भाकर, यशस्विनीसिंग देसवाल, पहाटे 5:30

25 जुलै: स्कीट पुरुष पात्रता दिवस 1 - अंगद वीर सिंह बाजवा, मैराज अहमद खान, सकाळी 6 वाजल्यापासून

25 जुलै: महिला 10 मीटर एअर पिस्टल फायनल - मनु भाकर, यशस्विनीसिंग देसवाल (पात्र ठरल्यास), सकाळी 7: 45 पासून

25 जुलै: पुरुष 10 मीटर एअर रायफल पात्रता - दीपक कुमार, दिव्यंशसिंग पंवार सकाळी 9:30

25 जुलै: पुरूष 10 मीटर एअर रायफल अंतिम - दीपक कुमार, दिव्यंशसिंग पंवार (पात्र ठरल्यास), दुपारी 12 वा.

25 जुलै: स्कीट पुरुष पात्रता दिवस 2 - अंगद वीर सिंह बाजवा, मैराज अहमद खान, सकाळी 6:30

25 जुलै: स्कीट मेन्स फायनल - अंगद वीरसिंग बाजवा, मैराज अहमद खान दुपारी 12:10 वा

26 जुलै: 10 मीटर एअर पिस्टल मिश्र टीम पात्रता - सौरभ चौधरी / मनु भाकर, अभिषेक वर्मा / यशस्विनीसिंग देसवाल, पहाटे 5:30 वाजता

26 जुलै: 10 मीटर एअर पिस्टल मिश्र टीम कांस्य आणि सुवर्णपदक सामना - सौरभ चौधरी / मनु भाकर, अभिषेक वर्मा / यशस्विनीसिंग देसवाल, सकाळी 7:30

26 जुलै: 10 मीटर एअर रायफल मिश्र टीम पात्रता - दिव्यंशसिंग पंवार / इलेव्हनिल वलारीवन, दीपक कुमार / अंजुम मौदगिल, सकाळी 9: 45

जुलै 26: 10 मीटर एअर रायफल मिश्र टीम कांस्य आणि सुवर्ण पदक सामना - दिव्यांश सिंह पंवार / इलेव्हनिल वॅलारीवान, दीपक कुमार / अंजुम मौदगिल (पात्र ठरल्यास), सकाळी 11: 45 पासून

29 जुलै: महिला 25 मीटर पिस्तुल पात्रता प्रेसिजन - मनु भाकर, राही सरनोबत, पहाटे 5:30

30 जुलै: महिला 25 मीटर पिस्तुल पात्रता जलद - मनु भाकर, राही सरनोबत, सकाळी 5:30

30 जुलै: महिला 25 मीटर पिस्तूल अंतिम - मनु भाकर, राही सरनोबत (पात्र ठरल्यास), सकाळी 10:२०

31 जुलै: महिला 50 मीटर रायफल 3 ची पात्रता - अंजुम मौदगिल, तेजस्विनी सावंत सकाळी 8:30 वा.

31 जुलै: महिला 50 मीटर रायफल 3 पोझिशन फायनल - अंजुम मौदगिल, तेजस्विनी सावंत (पात्र ठरल्यास), दुपारी 1:30 वा.

2 ऑगस्ट: पुरुष 50 मीटर रायफल 3 ची पात्रता - संजीव राजपूत, ऐश्वर्या प्रतापसिंग तोमर, सकाळी 7 वाजता

2 ऑगस्ट: पुरुष 50 मीटर रायफल 3 स्थान अंतिम - संजीव राजपूत, ऐश्वर्या प्रतापसिंग तोमर (पात्र ठरल्यास) दुपारी 1: 10 वाजेपासून

पोहणे (Swimming)

25 जुलै: पुरुष 100 मीटर बॅकस्ट्रोक उष्णता - श्रीहरी नटराज, दुपारी 3:30 वा.

25 जुलै: महिला 100 मीटर बॅकस्ट्रोक उष्मा - माना पटेल, दुपारी 3: 30 वा.

25 जुलै: पुरुष 200 मीटर फ्री स्टाईल उष्णता - साजन प्रकाश, संध्याकाळी 4: 10 वा.

26 जुलै: पुरुष 200 मीटर बटरफ्लाय हीट - साजन प्रकाश, 3:30 वा.

29 जुलै: पुरुष 100 मीटर फुलपाखरू उष्णता - साजन प्रकाश, संध्याकाळी 4: 10 वा.

टेबल टेनिस

24 ते 27 जुलै: पुरुष व महिला एकेरी फेरी 1, 2 आणि 3 - जी सथियान, शरथ कमल, माणिका बत्रा, सुतीर्थ मुखर्जी, पहाटे 5:30 वाजता

24 जुलै: 16 च्या मिश्र दुहेरी फेरी - शरथ कमल / माणिका बत्रा, सकाळी 7:45 वाजता

25 जुलै: मिश्र दुहेरीची उपांत्यपूर्व व उपांत्य फेरी - शरथ कमल / माणिका बत्रा, सकाळी 6:30 वाजता

26 जुलै: मिश्र दुहेरी पदक सामना - शरथ कमल / माणिका बत्रा संध्याकाळी 5:30 वाजता

29 जुलै: महिला एकेरी पदक सामना - माणिका बत्रा, सुतीर्थ मुखर्जी (पात्र ठरल्यास), सायंकाळी 5:30 वाजेपासून

30 जुलै: पुरुष एकेरी पदक सामना - जी सथियान, शरथ कमल (पात्र ठरल्यास), सायंकाळी 5:30 वाजता

टेनिस

24 जुलै ते 1 ऑगस्ट: महिला दुहेरी - सानिया मिर्झा, अंकिता रैना

वेटलिफ्टिंग

24 जुलै: महिला 49 किलो गट गट - मीराबाई चानू, सकाळी 6:20

24 जुलै: महिला 49 किलो वजनी पदकाची फेरी - मीराबाई चानू (पात्र ठरल्यास) सकाळी 10:20 पासून

कुश्ती

3 ऑगस्ट: महिला फ्रीस्टाईल 62 किग्रा राऊंड ऑफ 16 आणि क्वार्टरफाइनल - समुद्रकिनार मलिक, सकाळी 8 वाजता

3 ऑगस्ट: महिला फ्रीस्टाइल 62 किग्रा सेमीफाइनल - बंडम मलिक (जर क्वालिफाई आहेत), त्यानंतर दिवसात

4 ऑगस्ट: महिला फ्रीस्टाईल 62 किग्रा रेपेचेज - जॉर्डन मलिक (जर क्वालिफाई समस्या आहेत), सकाळी 7:30 pm पासून

4 ऑगस्ट: महिला फ्रीस्टाइल 62 किग्रा पदक भेटी - समुद्रकिन मलिक (जर क्वालिफाई शहर), त्यानंतरच्या दिवसात

4 ऑगस्ट: महिला फ्रीस्टाईल 57 किग्रा राऊंड ऑफ 16 आणि क्वार्टरफाइनल - अंशु मलिक, सकाळी 8 वाजता

4 ऑगस्ट: महिला फ्रीस्टाइल 57 किग्रा सेमीफाइनल - अंशु मलिक (जर क्वालिफाई घरे आहेत), त्यानंतर दिवसात

4 ऑगस्ट: पुरुष फ्रीस्टाईल 57 किग्रा राऊंड ऑफ 16 आणि क्वार्टरफाइनल - रवि कुमार आतसिया, सकाळी 8 वाजता

4 ऑगस्ट: पुरुष फ्रीस्टाईल 57 किलो उपांत्य फेरी - रवि कुमार दहशत (जर क्वालिफाई आहेत), त्यानंतर दिवसात

4 ऑगस्ट: पुरुष फ्रीस्टाईल 86 किलो राऊंड ऑफ 16 आणि क्वार्टर फाइनल - दीपक पुनिया, सकाळी 8 वाजता

4 ऑगस्ट: पुरुष फ्रीस्टाईल 86 किग्रा सेमीफाइनल - दीपक पुनिया (जर क्वालिफाई आहेत), त्यानंतर दिवसात

5 ऑगस्ट: महिला फ्रीस्टाईल 57 किग्रा फाइनल, पुरुष फ्रीस्टाइल 57 किग्रा आणि वयस्कांच्या फ्रीस्टाईल 86 किग्रा रेपेचेज आणि मेडिकल स्थान - अंशु मलिक, रवि कुमार हल्लेया, दीपक पुनिया, सकाळी 7:30 वाजेपासून

5 ऑगस्ट: महिला फ्रीस्टाईलची 53 किलो वजनाची फेरी 16 आणि क्वार्टरफायनल - विनेश फोगट, सकाळी 8 नंतर

5 ऑगस्ट: महिला फ्रीस्टाईल 53 किलोग्राम उपांत्यफेरी - विनेश फोगट (पात्र ठरल्यास), नंतरच्या दिवसात

6 ऑगस्ट: महिला फ्रीस्टाईल 53 किलो रेपेचेज - विनेश फोगट (पात्र ठरल्यास), सकाळी 7:30 नंतर

6 ऑगस्ट: महिला फ्रीस्टाईल 53 किलो पदक सामना - विनेश फोगट (पात्र ठरल्यास), नंतरच्या दिवसात

6 ऑगस्ट: पुरुष फ्रीस्टाईल 65 किलोग्राम फेरी 16 व क्वार्टरफायनल - बजरंग पुनिया, सकाळी 8 नंतर

6 ऑगस्ट: पुरुष फ्री स्टाईल 65 किलो उपांत्य फेरी - बजरंग पुनिया (पात्र ठरल्यास), नंतर

6 ऑगस्ट: महिला फ्रीस्टाईल 50 किलोग्राम फेरी 16 आणि क्वार्टरफायनल - सीमा बिस्ला, सकाळी 8 नंतर

6 ऑगस्ट: महिला फ्रीस्टाईल 50 किलो उपांत्यफेरी - सीमा बिस्ला (पात्र ठरल्यास), नंतर

7 ऑगस्ट: पुरूष फ्रीस्टाईल 65 किलोग्राम रेपेचेज आणि पदक सामना - बजरंग पुनिया (पात्र ठरल्यास), सकाळी 7:30 वाजेपासून आणि नंतर दिवसा

7 ऑगस्ट: महिला फ्रीस्टाईल 50 किलो रेफेचेज आणि पदक सामना - सीमा बिस्ला (पात्र ठरल्यास), सकाळी 7:30 वाजेपासून आणि नंतर दिवसा.