Mumbai-Howrah Mail Bomb threat: मुंबई-हावडाला बॉम्बने उडवण्याची धमकी, अधिकारी सतर्क

मुंबई-हावडा मेल ट्रेन उडवून देण्याची धमकी मिळाली होती, ज्यामध्ये टायमर बॉम्ब ठेवला जाईल असे सांगण्यात आले होते. हा संदेश सकाळी 4:00 च्या सुमारास ऑफ-कंट्रोलला प्राप्त झाला. 12809 क्रमांकाची गाडी तातडीने जळगाव स्थानकावर थांबवून संपूर्ण गाडीची तपासणी करण्यात आली. तपासादरम्यान कोणतीही संशयास्पद वस्तू सापडली नाही ही दिलासादायक बाब आहे.

Bomb Threats

Mumbai-Howrah Mail Bomb threat: मुंबई-हावडा मेल ट्रेन उडवून देण्याची धमकी मिळाली होती, ज्यामध्ये टायमर बॉम्ब ठेवला जाईल असे सांगण्यात आले होते. हा संदेश सकाळी 4:00 च्या सुमारास ऑफ-कंट्रोलला प्राप्त झाला. 12809 क्रमांकाची गाडी तातडीने जळगाव स्थानकावर थांबवून संपूर्ण गाडीची तपासणी करण्यात आली. तपासादरम्यान कोणतीही संशयास्पद वस्तू सापडली नाही ही दिलासादायक बाब आहे. यानंतर गाडी इच्छित स्थळी रवाना करण्यात आली. मध्य रेल्वेचे मुख्य जनसंपर्क अधिकारी (सीपीआरओ) यांनी पुष्टी केली आहे की, सर्व सुरक्षा मानकांचे पालन करून ट्रेन सुरक्षित असल्याचे आणि प्रवाशांना कोणताही धोका नाही. हे देखील वाचा: Mumbai: मुंबईत प्रवेश करणाऱ्या पाचही टोल नाक्यांवर हलक्या मोटर वाहनांना संपूर्ण टोल माफी, मुख्यमंत्री शिंदे यांची घोषणा

येथे पाहा पोस्ट:

('सोशली' (SocialLY) हे आपल्यासाठी ट्विटर, इन्स्टाग्राम आणि यूट्यूब अशा सोशल मीडिया जगातील ताज्या ब्रेकिंग न्यूज, व्हायरल ट्रेंड व माहिती घेऊन येते. वृत्तात एम्बेड केलेली पोस्ट यूजर्सच्या सोशल मीडिया अकाऊंटमधून थेट एम्बेड करण्यात आली आहे. लेटेस्टलीच्या कर्मचाऱ्याने अथवा लेखकाने त्याचे संपादन किंवा त्यात सुधारणा केलेली नाही. सदर पोस्टमधील वस्तुस्थिती, प्रतिक्रियामधून लेटेस्टलीची मते प्रतिबिंबित होत नाहीत. तसेच या मजकूराची जबाबदारी अथवा उत्तरदायीत्व लेटेस्टली स्वीकारत नाही.)

Share Now

Share Now