Bengaluru Crime: मित्राला निरोप देण्यासाठी बनावट तिकीट वापरणाऱ्या महिलेला बेंगळुरू विमानतळावर अटक

बेंगळुरू आंतरराष्ट्रीय विमानतळ पोलिस ठाण्यात तक्रार दाखल केली. पोलिसांनी याप्रकरणी एफआयआर नोंदवला असून सध्या या प्रकरणाचा तपास सुरू आहे.

Bengaluru Crime: मित्राला निरोप देण्यासाठी बनावट तिकीट वापरणाऱ्या महिलेला बेंगळुरू विमानतळावर अटक
arrest (संग्रहित संपादित प्रतिमा)

मित्राला निरोप देण्यासाठी बनावट विमान तिकीट सादर करून बेंगळुरू आंतरराष्ट्रीय विमानतळावर प्रवेश केल्याप्रकरणी एका महिलेला अटक करण्यात आली आहे. पोलिसांनी सोमवारी सांगितले की, हरपीत कौर सैनी असे महिलेचे नाव आहे. आरोपीने तिचा मित्र आयुष शर्मासोबत बनावट एअर तिकिटाद्वारे विमानतळावर प्रवेश केला होता. तिच्या सोबतच्या व्यक्तीला निरोप देण्यासाठी ती सुरक्षा तपासणीसाठी (PESC) पुढे गेली. ती नंतर परत आली आणि तिचा लॅपटॉप हरवल्याचा दावा केला. सुरक्षा कर्मचाऱ्यांना संशय आला आणि त्यांनी तिकीट तपासले. ते बनावट तिकीट असल्याचे त्यांच्या लक्षात आले. त्यांनी बेंगळुरू आंतरराष्ट्रीय विमानतळ पोलिस ठाण्यात तक्रार दाखल केली. पोलिसांनी याप्रकरणी एफआयआर नोंदवला असून सध्या या प्रकरणाचा तपास सुरू आहे.

पाहा पोस्ट -

('सोशली' (SocialLY) हे आपल्यासाठी ट्विटर, इन्स्टाग्राम आणि यूट्यूब अशा सोशल मीडिया जगातील ताज्या ब्रेकिंग न्यूज, व्हायरल ट्रेंड व माहिती घेऊन येते. वृत्तात एम्बेड केलेली पोस्ट यूजर्सच्या सोशल मीडिया अकाऊंटमधून थेट एम्बेड करण्यात आली आहे. लेटेस्टलीच्या कर्मचाऱ्याने अथवा लेखकाने त्याचे संपादन किंवा त्यात सुधारणा केलेली नाही. सदर पोस्टमधील वस्तुस्थिती, प्रतिक्रियामधून लेटेस्टलीची मते प्रतिबिंबित होत नाहीत. तसेच या मजकूराची जबाबदारी अथवा उत्तरदायीत्व लेटेस्टली स्वीकारत नाही.)

Advertisement


Advertisement
Advertisement
Share Us
Advertisement