Ravindra Waikar On Nitesh Rane: उद्धव ठाकरेंची 'मशाल' कधीच विझली आहे, नितेश राणेंचे खोचक वक्तव्य, रवींद्र वायकरांनी दिले प्रत्यूत्तर

नितेश राणे यांनी ठाकरे गटाचे निवडणूक चिन्ह 'मशाल' याला 'आईस्क्रीम कोन' असे संबोधल्याने आमदार रवींद्र वायकर यांनी नाराजी व्यक्त केली आहे. ठाकरे गटाचे नेते वायकर यांनीही यावर आपली प्रतिक्रिया दिली आहे.

Ravindra Waikar And Nitesh Rane (PC - Facebook)

मुंबईतील अंधेरी विधानसभा पोटनिवडणुकीसाठी (Andheri Assembly By-Elections) 3 नोव्हेंबरला मतदान होणार आहे. शुक्रवारी भाजपचे (BJP) उमेदवार मुरजी पटेल यांनी तर शिवसेनेच्या वतीने दिवंगत आमदारांच्या पत्नी ऋतुजा लटके (Rutuja Latke) यांनी अर्ज दाखल केला. मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे (Eknath Shinde) यांच्या 'बाळासाहेबांची शिवसेने'ने भाजपला पाठिंबा देण्याचा निर्णय घेतला आहे. काँग्रेस-राष्ट्रवादीनेही ठाकरे यांच्या समर्थनार्थ उमेदवार उभे केले नाहीत.  म्हणजेच आता लढत कमळ आणि मशाल यांच्यात आहे. दरम्यान भाजपचे आमदार नितेश राणे (Nitesh Rane) यांनी उद्धव ठाकरे गटाच्या निवडणूक चिन्हावर तोंडसुख घेतले आहे.

उद्धव ठाकरेंची 'मशाल' कधीच विझली आहे, असं नितेश राणेंनी म्हटलं आहे. त्यांच्या आत आग नाही. ही ब्लू प्रिंट आहे. ती मशाल नसून तो एक आइस्क्रीम कोन आहे.  नितेश राणेंच्या या विधानाने ठाकरे गटातील नेत्यांना बाणासारखे भोसकले. एकीकडे केंद्रीय निवडणूक आयोगाने ‘धनुष्यबान’ हे जुने निवडणूक चिन्ह गोठवले आहे आणि दुसरीकडे ‘मशाल’ या नव्या निवडणूक चिन्हाची आग विधानांनी विझवली जात आहे.

या वक्तव्यावर ठाकरे गटाकडूनही प्रत्युत्तर आले. शुक्रवारी प्रसारमाध्यमांशी संवाद साधताना नितेश राणे म्हणाले, 'मशाल हे उद्धव ठाकरे गटाचे निवडणूक चिन्ह असू शकत नाही, त्या व्यक्तीच्या आतली आग संपली आहे. हा आइस्क्रीम कोन आहे. या व्यक्तीच्या आतली आग संपली आहे, असे निवडणूक आयोगाला वाटले असावे, म्हणून त्यांना आईस्क्रीम कोन देण्यात आला. आता ते आणि त्याचा मुलगा आदित्य या सुळक्यासोबत फिरत राहणार. हेही वाचा Eknath Shinde on Nilwande Canal: निळवंडे कालव्याचे काम डिसेंबर अखेरपर्यंत पूर्ण करा; मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांचे निर्देश

नितेश राणे यांनी ठाकरे गटाचे निवडणूक चिन्ह 'मशाल' याला 'आईस्क्रीम कोन' असे संबोधल्याने आमदार रवींद्र वायकर यांनी नाराजी व्यक्त केली आहे. ठाकरे गटाचे नेते वायकर यांनीही यावर आपली प्रतिक्रिया दिली आहे. ते म्हणाले, 'ते मशालला आईस्क्रीम कोन बनवायला सांगत असतील तर आधी ते खाऊन बघ. आघात झाला की कळेल ती मशाल आहे की आईस्क्रीमचा कोन.

(Social media brings you the latest breaking news, viral news from the world of social media including Twitter, Instagram and YouTube. The above post is embedded directly from the user's social media account. This body of content has not been edited or may not be edited by Latestly staff. Opinions appearing on social media posts and the facts do not reflect the opinions of Latestly, and Latestly assumes no responsibility for the same.)

Share Now

Share Now