Mumbai Traffic Police Advisory: नववर्षाचा जल्लोष, मुंबई वाहतूक पोलिसांकडून नियम आणि प्रतिबंध लागू; घ्या जाणून

नववर्षाच्या स्वागताच्या पार्श्वभूमीवर मुंबई पोलिसांनी वाहतूक कोंडी टाळण्यासाठी वाहतूक नियम आणि प्रतिबंध लागू केले आहेत. मुंबई पोलिसांनी जारी केलेली ट्रॅफिक अॅडव्हायझरी ही 31 डिसेंबर रोजी दुपारी 2 वाजल्यापासून ते 1 जानेवारी रोजी सकाळी 8 वाजेपर्यंत लागू असेल.

Mumbai Traffic | Representational Image (Photo Credits: Pixabay)

Mumbai Traffic Police Advisory for New Year Celebrations: नववर्षाच्या स्वागताच्या पार्श्वभूमीवर मुंबई पोलिसांनी वाहतूक कोंडी टाळण्यासाठी वाहतूक नियम आणि प्रतिबंध लागू केले आहेत. मुंबई पोलिसांनी जारी केलेली ट्रॅफिक अॅडव्हायझरी ही 31 डिसेंबर रोजी दुपारी 2 वाजल्यापासून ते 1 जानेवारी रोजी सकाळी 8 वाजेपर्यंत लागू असेल. सणासुदीच्या वेळी होणारी वाहतूक कोंडी आणि कोंडी टाळण्यासाठी पोलिसांकडून हे प्रतिबंध लागू करण्यात आले आहेत. ज्यामध्ये जुहू बीचजवळील भागांवर परिणाम करणारे नियामक आणि प्रतिबंधात्मक आदेश, अपेक्षित गर्दीचे व्यवस्थापन करण्यासाठी रस्ते बंद करणे आणि वाहतूक वळवण्याची रूपरेषा समाविष्ट आहे. ही 'ट्रॅफिक अॅडव्हायझरी' आपण येथे पाहू शकता.

वाहतूक नियम आणि प्रतिबंध कालावधी:

पोलिसांकडून जारी करण्यात आलेले वाहतूक नियम आणि प्रतिबंध 31 डिसेंबर रोजी दुपारी 2 वाजल्यापासून ते 1 जानेवारी रोजी सकाळी 8 वाजेपर्यंत वाहतूक नियम आणि प्रतिबंध लागू केले जातील. मुंबई वाहतूक पोलिसांच्या अधिकृत निवेदनानुसार, विविध ठिकाणी, विशेषत: जुहू समुद्र किनारा, हॉटेल्स आणि क्लब या ठिकाणी गर्दी होणे अपेक्षित आहे. जुहू तारा रोड, जुहू रोड, जुहू चर्च रोड आणि व्ही.एम. वर जड पादचारी क्रॉसिंग या ठिकाणी वाहतूक कोंडीचा सामना नागरिकांना करावा लागू शकतो. (हेही वाचा, New Year Eve 2024 HD Images: नववर्षाच्या पूर्वसंध्येला Greetings, Wallpapers, Wishes, WhatsApp Status द्वारे मित्र-परिवारास द्या नुतन वर्षाच्या शुभेच्छा!)

पार्किंग निर्बंध:

पोलिसांच्या निवेदनानुसार, जुहू चर्च रोडवर ट्यूलिप स्टार हॉटेल जंक्शन ते बलराज सहानी रोड (दक्षिण आणि उत्तर सीमा दोन्ही), सांताक्रूझ (प.) आणि महाराणा प्रताप जंक्शन ते जुहू कोळीवाडा (दक्षिण आणि उत्तर सीमा दोन्ही) पर्यंत सर्व प्रकारच्या वाहनांसाठी पार्किंग उपलब्ध असेल. याशिवाय जुहू तारा रोड, जुहू कोळीवाडा जंक्शन ते बीपीपर्यंत सर्व प्रकारच्या वाहनांसाठी 'नो पार्किंग' असेल.

एक्स पोस्ट

दुसर्‍या ट्रॅफिक अॅडव्हायझरीनुसार 31 डिसेंबरच्या संध्याकाळी 6 ते 1 जानेवारीच्या सकाळी 6 वाजेपर्यंत काही ठिकाणी ट्रॅफिक नियम लागू केले जातील. अॅडव्हायझरीमध्ये नमूद करण्यात आले आहे की, काही मार्ग वाहतुकीसाठी बंद राहतील ज्यात एनएस रोड नॉर्थ बाउंड, अॅडम स्ट्रीट, पी रामचंदानी मार्ग, के.एस. धारिया चौक, मॅडमकामा रोड, बॅरिस्टर रजनी पटेल मार्ग आणि विनय के शाह मार्ग. प्रवाशांना अॅडव्हायझरीमध्ये दिलेल्या पर्यायी मार्गांनी जाण्याची सूचना करण्यात आली आहे. 31 डिसेंबर रोजी संध्याकाळी 6 वाजल्यापासून 1 जानेवारी रोजी सकाळी 6 वाजेपर्यंत विशिष्ट वाहतूक नियमांची अंमलबजावणी केली जाईल. या कालावधीत एनएस रोड उत्तरेसह काही मार्ग वाहतुकीसाठी बंद राहतील

(Social media brings you the latest breaking news, viral news from the world of social media including Twitter, Instagram and YouTube. The above post is embedded directly from the user's social media account. This body of content has not been edited or may not be edited by Latestly staff. Opinions appearing on social media posts and the facts do not reflect the opinions of Latestly, and Latestly assumes no responsibility for the same.)

Share Now

Share Now