Maharashtra Political Crisis: राष्ट्रवादी काँग्रेस आणि काँग्रेसच्या मंत्र्यांसोबत काम करणे कठीण, मंत्री संदिपान भुमरेंचे वक्तव्य

मला आयुष्यात आणखी काय हवे आहे, पण लोकप्रतिनिधी म्हणून मला माझ्या लोकांच्या तक्रारी सोडवायला हव्यात, असे ते म्हणाले. या दोन आघाडीच्या साथीदारांमुळे मला हे जमत नाही.

Sandipan Bhumare | (Photo Credits: Facebook)

शिवसेनेच्या (Shivsena) एका बंडखोर मंत्र्याने बुधवारी सांगितले की, त्यांची पक्ष नेतृत्वाबद्दल कोणतीही तक्रार नाही, परंतु राष्ट्रवादी काँग्रेस (NCP) आणि काँग्रेसच्या (Congress) कार्यपद्धतीवर ते खूश नाहीत. महाराष्ट्रात शिवसेनेच्या नेतृत्वाखालील महाविकास आघाडी (MVA) सरकार आहे, ज्यामध्ये राष्ट्रवादी आणि काँग्रेसचाही समावेश आहे. शिवसेना नेते एकनाथ शिंदे (Eknath Shinde) यांच्या नेतृत्वाखाली महाराष्ट्रातील बंडखोर आमदारांचा एक गट बुधवारी सकाळी गुवाहाटीला पोहोचला.  बंडखोर आमदारांपैकी एक असलेले महाराष्ट्र मंत्री संदिपान भुमरे (Sandipan Bhumre) यांनी एका टीव्ही चॅनलशी फोनवर केलेल्या संभाषणात सांगितले की, शिवसेना नेतृत्वाबद्दल आमची कोणतीही तक्रार नाही.

राष्ट्रवादी काँग्रेस आणि काँग्रेसच्या मंत्र्यांसोबत काम करणे कठीण होत असल्याच्या तक्रारी आम्ही मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे यांच्यासमोर मांडल्या होत्या. त्यांच्या मंत्र्यांकडून प्रस्ताव आणि कामांना मंजुरी मिळणे आमच्यासाठी कठीण झाले आहे. मला मिळालेल्या विभागाबद्दल मी समाधानी आहे. मला आयुष्यात आणखी काय हवे आहे, पण लोकप्रतिनिधी म्हणून मला माझ्या लोकांच्या तक्रारी सोडवायला हव्यात, असे ते म्हणाले. या दोन आघाडीच्या साथीदारांमुळे मला हे जमत नाही. हेही वाचा  Maharashtra Political Crisis: पक्ष एकसंध ठेवण्यात उद्धव ठाकरे अपयशी, कृपा शंकर सिंह यांची टीका

दरम्यान, शिवसेनेचे दुसरे बंडखोर आमदार संजय शिरस्थ यांनी सांगितले की, पक्षाचे 35 आमदार गुवाहाटीमध्ये आहेत. ते म्हणाले, आज संध्याकाळपर्यंत आणखी काही आमदार आमच्यासोबत येतील. आम्हाला तीन अपक्ष आमदारांचाही पाठिंबा आहे. शिरस्थ यांनी राज्यातील राष्ट्रवादी आणि काँग्रेसच्या मंत्र्यांवरही जोरदार हल्ला चढवला आणि दावा केला की त्यांच्या विरोधी वर्तनामुळे शिवसेना आमदारांना बंड करण्यास भाग पाडले आहे.

Share Now
Advertisement


Advertisement
Advertisement
Share Now
Advertisement