Pune Crime: पुण्यात कौटुंबिक वादातून पत्नीची हत्या करत पतीने केली आत्महत्या

शिवराय तुकाराम ऐवळे हे चौकीदार म्हणून काम करत होते. त्यांची पत्नी शांताबाई अशी मृतांची ओळख पटली आहे.

Crime | Image Used For Representational purpose Only | Photo Credits: Pixabay.com)

पुण्यातील (Pune) भोसरी एमआयडीसी (Bhosari MIDC) परिसरात बुधवारी दुपारी एका 60 वर्षीय व्यक्तीने आपल्या पत्नीचा गळा दाबून खून (Murder) केला आणि त्यानंतर त्याच्या घरी आत्महत्या (Suicide) केली, असे पोलिसांनी सांगितले.

शिवराय तुकाराम ऐवळे हे चौकीदार म्हणून काम करत होते. त्यांची पत्नी शांताबाई अशी मृतांची ओळख पटली आहे. अधिकाऱ्यांनी सांगितले की, हे जोडपे त्यांचा मुलगा, सून आणि नातवासोबत राहत होते. बुधवारी सकाळी त्यांची सून स्टेशनबाहेर असताना, या जोडप्याचा मुलगा आणि नातू काही कामानिमित्त घराबाहेर पडले. दुपारी 1.30 च्या सुमारास दाम्पत्याचा मुलगा परत आला तेव्हा त्याला वडील मृतावस्थेत तर शांताबाई बाथरूममध्ये जखमी अवस्थेत पडलेल्या दिसल्या. हेही वाचा Uttar Pradesh: इटावामधील घाटिया अजमत अली भागात भिंत कोसळल्याने 3 मुलांचा मृत्यू

वरिष्ठ निरीक्षक प्रदीप पाटील म्हणाले, प्राथमिक तपासात पतीने पत्नीचा गळा दाबून लाकडी स्टूलने वार केल्याचे समजते आणि त्यामुळे तिचा मृत्यू झाला. शिवरे यांचा मृत्यू आत्महत्येने झाल्याचा संशय आहे. आम्हाला एक चिठ्ठी सापडली, जी शिवरायांनी लिहिली होती, जी काही वैयक्तिक मुद्द्यांवरून दोघांमधील मतभेदाकडे निर्देश करते. पुढील तपास सुरू आहे. पाटील म्हणाले की, शिवराय हे गेल्या 10 वर्षांपासून नोकरीला नव्हते आणि त्यांनी अलीकडेच चौकीदार म्हणून काम करायला सुरुवात केली होती.

Share Now
Advertisement


Advertisement
Advertisement
Share Now
Advertisement