Alibag Suicide Case: पती-पत्नीने आधी मुलांना दिले विष, नंतर स्वत: केली आत्महत्या
फिरण्याच्या उद्देशाने आलेल्या पती-पत्नीने आपल्या मुलाला आणि मुलीला विष (Poison) देऊन मारले. यानंतर त्यांनी स्वतः गळफास (Throat) घेऊन आत्महत्या (Suicide) केली. महाराष्ट्रातील अलिबागमध्ये (Alibag) ही हृदयद्रावक घटना घडली आहे.
फिरण्याच्या उद्देशाने आलेल्या पती-पत्नीने आपल्या मुलाला आणि मुलीला विष (Poison) देऊन मारले. यानंतर त्यांनी स्वतः गळफास (Throat) घेऊन आत्महत्या (Suicide) केली. महाराष्ट्रातील अलिबागमध्ये (Alibag) ही हृदयद्रावक घटना घडली आहे. ही घटना शहरातील ब्लॉसम कॉटेज (Blossom Cottage) येथे घडली. हे संपूर्ण कुटुंब ठाणे जिल्ह्यातील कळंबोली (Kalamboli) येथील रहिवासी होते. 11 मे पासून हे लोक अलिबागमध्ये राहत होते. सोमवारी खोलीत गेल्यानंतर सकाळपासून दरवाजा बंद असल्याने झोपडी मालकाने दुपारी 3 वाजता दरवाजा उघडला असता मुलांचे मृतदेह बेडवर ठेवलेले दिसले. पती-पत्नी छताला लटकले होते. ही माहिती तात्काळ पोलिसांना देण्यात आली. माहिती मिळताच पोलीस तात्काळ घटनास्थळी पोहोचले.
यानंतर पोलिसांनी संपूर्ण प्रकरणाचा तपास सुरू केला. या घटनेमुळे संपूर्ण महाराष्ट्रात भीतीचे वातावरण आहे. सध्या आत्महत्येचे कारण स्पष्ट झालेले नाही. एवढं मोठं पाऊल उचलायला या स्त्री-पुरुषांना का भाग पडलं? शेवटी, त्याने आपल्या मुलांना का मारले? मुलांचा खून करून दोघांनी आत्महत्या केल्याचे कारण काय? काय आहे या प्रकरणाची संपूर्ण कथा? सध्या याबाबत कोणतीही माहिती मिळू शकलेली नाही. हेही वाचा Pune: स्मृती इराणी यांच्या कार्यक्रमात झालेल्या गोंधळाप्रकरणी जो कोणी दोषी असेल त्याच्यावर गुन्हा दाखल होणार - गृहमंत्री
या झोपडीचे मालक आणि कर्मचाऱ्यांचे जबाब नोंदवण्याची प्रक्रिया पोलिसांकडून सुरू आहे. ठाण्यातील कळंबोलीत जाऊन तपास केल्यानंतरच पोलिसांना याबाबत अधिक माहिती मिळू शकेल. त्यामुळे लवकरच अलिबाग पोलीस नवी मुंबईत येऊन या प्रकरणाचा तपास करू शकतात. पोलिस तपासानंतर नेमके काय कारण समोर आले आहे, हे लवकरच समोर येणार आहे.
(The above story first appeared on LatestLY on May 18, 2022 09:54 AM IST. For more news and updates on politics, world, sports, entertainment and lifestyle, log on to our website latestly.com).

