Hyderabad Shocker: मुलगी रात्री उशिरापर्यंत फोनवर मारायची गप्पा, सावत्र बापाने गळा आवळून केली हत्या

आज पहाटे तीन वाजता फोनवर कोणीतरी गप्पा मारताना पाहिलं. तिच्या सावत्र वडिलांना राग आला, त्याने प्रथम त्याला खूप मारहाण केली आणि खोलीत नेले आणि त्याचा गळा दाबून खून केला.

Crime | (File image)

हैदराबादमध्ये (Hyderabad) एक धक्कादायक घटना समोर आली आहे. मुशीराबाद पोलीस ठाण्याच्या (Mushirabad Police Station) हद्दीत राहणाऱ्या यास्मीन हिचा रात्री उशिरापर्यंत फोनवर गप्पा मारत असल्याचे पाहून तिचा सावत्र बाप तौफिकने खून (Murder) केला. शन्नू बेगमच्या पतीच्या निधनानंतर तिने तौफिकशी लग्न केले. त्यांना दोन मुली आणि एक मुलगा आहे.

शन्नू बेगम नोकरीनिमित्त शुभंकर येथे राहतात. तिन्ही मुले पतीसोबत राहत होती.यास्मीन मध्यरात्रीपर्यंत फोनवर गप्पा मारत असे किंवा बोलत असे. वडिलांच्या नकारानंतरही तिने सांगितले नाही. आज पहाटे तीन वाजता फोनवर कोणीतरी गप्पा मारताना पाहिलं. तिच्या सावत्र वडिलांना राग आला, त्याने प्रथम त्याला खूप मारहाण केली आणि खोलीत नेले आणि त्याचा गळा दाबून खून केला. हेही वाचा Jharkhand Shocker: पतीने इलेक्ट्रिक कटरने पत्नीचे केले 18 तुकडे; 10 दिवसांपूर्वीच झाले होते लग्न, जाणून घ्या सविस्तर

यास्मीनची मोठी बहीण नौसीनीसा हिने पोलिस ठाण्यात फिर्याद दिली आहे की, तिच्या सावत्र वडिलांनी लहान बहिणीला फोनवर जास्त गप्पा मारत असल्याचे पाहून तिला खूप शिवीगाळ केली, त्यानंतर तिने ऐकले नाही तेव्हा त्याने तिला खूप मारहाण करून तिचा गळा दाबून खून केला.  नौसिनीसा यांच्या तक्रारीवरून पोलिसांनी आरोपीला अटक केली. आरोपीने पोलिस ठाण्यात आत्मसमर्पण केल्याचे सांगण्यात येत आहे.

Share Now
Advertisement


Advertisement
Advertisement
Share Now
Advertisement