BCCI भारतीय खेळाडूंना Foreign Leagues मध्ये सहभाग घेऊ देणार नाही, बोर्डाचे असे कोणतेही धोरण नाही

राजीव शुक्ला यांनी एएनआयला (ANI) सांगितले की, "आम्ही आमचे खेळाडू परदेशातील इतर कोणत्याही क्रिकेट लीगमध्ये उपलब्ध करून देत नाही. याबाबत आमचे सरळ धोरण आहे.

Team India (Photo Credit - Twitter)

भारतीय क्रिकेट नियामक मंडळाचे (BCCI) उपाध्यक्ष राजीव शुक्ला (Rajiv Shukla) यांनी मंगळवारी सांगितले की बोर्डाचे असे कोणतेही धोरण नाही ज्यामुळे भारतीय खेळाडूंना (Indian Players) परदेशी क्रिकेट लीगमध्ये (Foreign Cricket League) भाग घेता येईल. राजीव शुक्ला यांची ही टिप्पणी माजी भारतीय कर्णधार आणि विद्यमान चेन्नई सुपर किंग्ज (CSK) कर्णधार एमएस धोनीबद्दल (MS Dhoni) अफवांच्या पार्श्वभूमीवर आली आहे, जो क्रिकेट दक्षिण आफ्रिका (CSA) द्वारे आयोजित T20 लीगच्या उद्घाटन हंगामात खेळणार असल्याचे सांगितले जात होते. धोनी सीएसके (CSK) फ्रेंचायझीच्या मालकीच्या जोहान्सबर्ग सुपर किंग्ज संघाचा मार्गदर्शक असू शकतो.

बीसीसीआयच्या एका अधिकाऱ्याने सांगितले की, बोर्ड आपल्या खेळाडूंना कोणत्याही परदेशी क्रिकेट लीगमध्ये भाग घेऊ देणार नाही. राजीव शुक्ला यांनी एएनआयला (ANI) सांगितले की, "आम्ही आमचे खेळाडू परदेशातील इतर कोणत्याही क्रिकेट लीगमध्ये उपलब्ध करून देत नाही. याबाबत आमचे सरळ धोरण आहे. आमची इंडियन प्रीमियर लीग ही एक मोठी लीग आहे आणि आम्हाला आमची कोणतीही क्रिकेट लीग नको आहे. खेळाडूंना कोणत्याही प्रकारे कोणत्याही विदेशी लीगशी जोडले जाऊ शकत नाही. (हे देखील वाचा: IND vs ZIM ODI: आम्ही झिम्बाब्वेविरुद्ध काहीही गृहीत धरू शकत नाही, पहिल्या कसोटी सामन्याआधी शिखर धवनचे वक्तव्य)

दक्षिण आफ्रिका आणि UAE क्रिकेट बोर्डाने पुढील वर्षी सुरू होणार्‍या त्यांच्या T20 लीगची घोषणा केली आहे. चेन्नई सुपर किंग्स, मुंबई इंडियन्स, राजस्थान रॉयल्स आणि कोलकाता नाईट रायडर्स या आयपीएल फ्रँचायझींनी या दोन लीगमध्ये संघ खरेदी केल्यामुळे, भारतीय खेळाडूही या दोन लीगमध्ये कोणत्या ना कोणत्या स्वरूपात सहभागी होतील, अशी अपेक्षा होती, परंतु बीसीसीआयला खेळाडू हवे आहेत. बोर्ड आणि आयपीएल बद्दल त्यांच्या वचनबद्धतेची पूर्तता करण्यासाठी.

(Social media brings you the latest breaking news, viral news from the world of social media including Twitter, Instagram and YouTube. The above post is embedded directly from the user's social media account. This body of content has not been edited or may not be edited by Latestly staff. Opinions appearing on social media posts and the facts do not reflect the opinions of Latestly, and Latestly assumes no responsibility for the same.)

Share Now

Share Now