'जोपर्यंत पाकिस्तानशी आमचे संबंध चांगले होत नाहीत, तोपर्यंत भारतात शांतता कधीच दिसणार नाही'- Farooq Abdullah

जम्मू-काश्मीरचे माजी मुख्यमंत्री फारूक अब्दुल्ला यांनी मंगळवारी (13 डिसेंबर) दिल्लीतील एका कार्यक्रमादरम्यान भगवान राम आणि पाकिस्तानबाबत वक्तव्य केले.

फारूक अब्दुल्ला (Photo Credits-Twitter)

जम्मू-काश्मीरचे माजी मुख्यमंत्री फारूक अब्दुल्ला यांनी मंगळवारी (13 डिसेंबर) दिल्लीतील एका कार्यक्रमादरम्यान भगवान राम आणि पाकिस्तानबाबत वक्तव्य केले. फारुख अब्दुल्ला म्हणाले की, भगवान राम हे केवळ भारत आणि हिंदू धर्माचे नाहीत तर संपूर्ण जगाचे आणि सर्वांचे आहेत. त्याचबरोबर ते म्हणाले की, कुराण कुणा एकाचे नाही, ते सर्वांचे आहे. ते पुढे म्हणाले की, जोपर्यंत पाकिस्तानशी आमचे संबंध चांगले होत नाहीत तोपर्यंत भारतात शांतता कधीच दिसणार नाही. मुस्लिमांना देशद्रोही मानले जात असल्याने आम्हाला मुस्लिमांना पुढे जाताना दिसणार नाही. आम्ही देशद्रोही नाही, आम्ही भारतीय आहोत. काश्मीर कठीण टप्प्यातून जात आहे, याचे उत्तर सत्तेत असलेल्यांनी द्यावे.

('सोशली' (SocialLY) हे आपल्यासाठी ट्विटर, इन्स्टाग्राम आणि यूट्यूब अशा सोशल मीडिया जगातील ताज्या ब्रेकिंग न्यूज, व्हायरल ट्रेंड व माहिती घेऊन येते. वृत्तात एम्बेड केलेली पोस्ट यूजर्सच्या सोशल मीडिया अकाऊंटमधून थेट एम्बेड करण्यात आली आहे. लेटेस्टलीच्या कर्मचाऱ्याने अथवा लेखकाने त्याचे संपादन किंवा त्यात सुधारणा केलेली नाही. सदर पोस्टमधील वस्तुस्थिती, प्रतिक्रियामधून लेटेस्टलीची मते प्रतिबिंबित होत नाहीत. तसेच या मजकूराची जबाबदारी अथवा उत्तरदायीत्व लेटेस्टली स्वीकारत नाही.)

Share Now
Advertisement


Advertisement
Advertisement
Share Now
Advertisement