Maharashtra: एकतर्फी प्रेमात वेडा झालेला प्रियकर पोहोचला मुलीच्या सासरी, म्हणाला - ती माझी आहे, तिला सून बनवू नका

हा वेडा प्रियकर रात्री साडेअकरा वाजता मुलीच्या भावी सासूपर्यंत पोहोचला होता. ऐकले नाही तर आत्महत्या करण्याची धमकी दिली. सासूने लगेच फोन करून मुलीला हा प्रकार सांगितला.

Maharashtra: एकतर्फी प्रेमात वेडा झालेला प्रियकर पोहोचला मुलीच्या सासरी, म्हणाला - ती माझी आहे, तिला सून बनवू नका
Arrest | Representational Image | (Photo Credits: Pixabay)

ज्या मुलीशी तुम्ही तुमच्या मुलाचे लग्न करणार आहात, ती तुमच्या मुलाची नाही तर माझी बायको होणार आहे… मलाही तुमचा मुलगा समजा आणि ज्या मुलीला तुम्ही सून बनवण्याचा विचार केला आहात. विचार नक्कीच खरा ठरेल, पण ती तुमच्या मुलाची होणार नाही, ती माझी होईल... नाहीतर परिणाम खूप वाईट होतील, अशी धमकी एका मुलाने मुलीच्या होणाऱ्या सासूला दिली. महाराष्ट्रातील अमरावतीमध्ये (Amravati) एकतर्फी प्रेमात वेडा झालेल्या मुलीचा प्रियकर तिच्या सासरी पोहोचला. मुलीच्या भावी सासूला  तिच्याशी संबंध तोडायचे, असे सांगितले.

हा वेडा प्रियकर रात्री साडेअकरा वाजता मुलीच्या भावी सासूपर्यंत पोहोचला होता.  ऐकले नाही तर आत्महत्या करण्याची धमकी दिली. सासूने लगेच फोन करून मुलीला हा प्रकार सांगितला. दोन्ही कुटुंब पूर्ण तणावात आले. सासूला सून आवडते, हे नाते मुलीलाही आवडते. मात्र या मुलीवर ज्याचे प्रेम आहे, त्याने बंदी घातली आहे. काळजी अशी आहे की तो प्रत्यक्षात कोणतीही अप्रिय घटना घडवून आणणार नाही. हेही वाचा  Mouse In Bread: ऑनलाइन मागवला ब्रेड, पॅकेटमध्ये सापडला जिवंत उंदीर, कंपनीने दिले 'असं' उत्तर

हा एकतर्फी प्रियकर काही अनोळखी नाही. मुलीच्या ओळखीचा आहे. तरुणीने आधीच त्याचा प्रेम प्रस्ताव नाकारला आहे. पण तिचे हृदय म्हणते की ती प्रस्ताव स्वीकारण्यास लाजाळू आहे आणि ती त्याच्यावर खूप प्रेम करते. व्हॅलेंटाइन डेच्या दिवशी ही मुलगी त्याची प्रेमाची विनंती स्वीकारेल, असा या प्रियकराला विश्वास आहे. हा प्रियकर रोज तरुणीच्या मागे जात असे.

तिच्या बदनामीच्या भीतीने एके दिवशी मुलीने स्पष्टपणे विचारले की तो तिच्या मागे का येतो? यावर हा एकतर्फी प्रियकर म्हणाला होता, 'माझे तुझ्यावर प्रेम आहे. मला फक्त तू हवी आहेस मला तुझ्याशी लग्न करायचे आहे...' यानंतर मुलीने त्याला विचार बदलण्याचा सल्ला दिला. पण त्याला मुद्दा कळला नाही. अखेर हे प्रकरण अमरावती जिल्ह्यातील गाडगेनगर पोलीस ठाण्यात पोहोचले. आरोपी मजनू विशाल यादव याच्याविरुद्ध लैंगिक शोषणाचा गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. आरोपी अमरावती येथील गोपाळनगर येथील रहिवासी आहे.

(The above story first appeared on LatestLY on Feb 11, 2023 08:59 PM IST. For more news and updates on politics, world, sports, entertainment and lifestyle, log on to our website latestly.com).