Mumbai: उत्तर प्रदेशातील 4 वर्षीय मुलाचे अपहरण केल्या प्रकरणी जोडप्यावर गुन्हा दाखल, पतीला अटक

उत्तर प्रदेशातील (Uttar Pradesh) एका 25 वर्षीय तरुणाचे अपहरण (Abduction) करून पत्नीच्या काकाकडून 10 लाख रुपये उकळण्याचा प्रयत्न केल्याप्रकरणी एका व्यक्तीला अटक (Arrest) केली आहे. आरोपी, विपिन अग्रहरी आणि त्याची पत्नी, शालू सिंग यांनी अपहरण केले आणि तिचा काका, विनायक सिंग यांच्या चार वर्षांच्या मुलाचे अपहरण करून खंडणी म्हणून पैसे उकळण्याचा प्रयत्न केला.

Arrested

उत्तर प्रदेशातील (Uttar Pradesh) एका 4 वर्षीय मुलाचे अपहरण (Abduction) करून पत्नीच्या काकाकडून 10 लाख रुपये उकळण्याचा प्रयत्न केल्याप्रकरणी एका व्यक्तीला अटक (Arrest) केली आहे. आरोपी, विपिन अग्रहरी आणि त्याची पत्नी, शालू सिंग यांनी अपहरण केले. तिचा काका, विनायक सिंग यांच्या चार वर्षांच्या मुलाचे अपहरण करून खंडणी म्हणून पैसे उकळण्याचा प्रयत्न केला. अग्रहरी आणि शालू कमी जातीच्या पुरुषाशी लग्न केल्याबद्दल तिच्या कुटुंबीयांकडून वारंवार केल्या जाणार्‍या जातीयवादी टोमणे आणि टोमणे यांना कंटाळले होते. त्यांना तिच्या कुटुंबाला धडा शिकवायचा होता. शालू जवळपास आठवडाभरापासून तिच्या मामाकडे राहत होती.

सोमवारी संध्याकाळी औषध खरेदीच्या बहाण्याने ती तिच्या चार वर्षांच्या चुलत बहिणीसोबत बाहेर पडली. काही तासांनंतर विनायक आणि त्याच्या पत्नीला या दोघांची सुटका करण्यासाठी खंडणीचे फोन येऊ लागले. त्यांनी खांदेश्वर पोलिस ठाण्यात धाव घेऊन तक्रार नोंदवली. शालू, तिचा चुलत भाऊ आणि अग्रहरी यांनी सीएसटी नंतर वांद्रे आणि खार येथे असताना, नवी मुंबई पोलिसांनी त्या ठिकाणी पोहोचून सोमवारी पहाटे त्यांना पकडले. हेही वाचा Anand Teltumbde: एल्गार परिषद प्रकरणातील आरोपी आनंद तेलतुंबडेने 15 दिवसांसाठी मागितला जामीन

या प्रकरणात शालू पीडित असल्याचा प्राथमिक अंदाज पोलिसांनी व्यक्त केला होता.  तीही या कटात सहभागी असल्याचे निष्पन्न झाले. आम्ही शालूला या प्रकरणात सहआरोपी बनवू आणि तिला अटक करू, असे एका अधिकाऱ्याने सांगितले. दोन्ही आरोपींवर खांदेश्वर पोलिस स्टेशनमध्ये गुन्हा दाखल केला आहे.

Share Now
Advertisement


Advertisement
Advertisement
Share Now
Advertisement