Murder: पॉर्न चित्रपटात काम करणारी स्त्री स्वत:ची पत्नी असल्याचे समजून पतीकडून महिलेची हत्या

जहीर पाशा नावाच्या एका व्यक्तीने, ज्याला पॉर्नचे (Porn) व्यसन होते. त्याने रविवारी रामनगरमध्ये (Ramnagar) आपल्या पत्नीला मुलांसमोर चाकूने भोसकून ठार (Murder) मारले.

Murder | Representational Image | (Photo Credits: stux/Pixabay)

जहीर पाशा नावाच्या एका व्यक्तीने, ज्याला पॉर्नचे (Porn) व्यसन होते. त्याने रविवारी रामनगरमध्ये (Ramnagar) आपल्या पत्नीला मुलांसमोर चाकूने भोसकून ठार (Murder) मारले. रविवारी पहाटे रमानगर येथे ही घटना घडली. आरोपी, जो 40 वर्षांचा ऑटो चालक आहे. 35 वर्षीय त्यांची पत्नी रविवारी वडिलांना घरात मृतावस्थेत आढळून आली. वृत्तानुसार, पॉर्न चित्रपटातील महिला त्याची पत्नी असल्याचा संशय निर्माण झाल्यानंतर पाशाने तिच्या निष्ठेवर संशय घेतला. रविवारी पहाटे 12.30 वाजण्याच्या सुमारास त्याने मुलांसमोर तिची चाकूने भोसकून हत्या केल्याचे सांगण्यात येत आहे. मुबीना गृहिणी आणि पाच मुलांची आई असल्याचे अहवालात म्हटले आहे.

याप्रकरणी पाशाला अटक करण्यात आली आहे की नाही हे अद्याप स्पष्ट झालेले नाही. तथापि, या प्रकरणाचा तपास करणार्‍या पोलिसांनी सांगितले की, जोडप्याच्या मोठ्या मुलाने जवळच असलेले त्याचे आजोबा, घौस पाशा यांच्या घरी धाव घेतली. त्यांना घटनेची माहिती दिली. जेव्हा घौस पाशा गुन्ह्याच्या ठिकाणी पोहोचला तेव्हा त्याला त्याची मुलगी मृतावस्थेत आढळून आली. मुबीना ही बीएम रोडवरील रेहमनियानगरातील रहिवासी होती. तर पाशा बेंगळुरूमधील शम्मन्ना गार्डन येथील असल्याचे सांगण्यात आले आहे. हेही वाचा Shocking! पतीला Unnatural Sex चे व्यसन, विरोध करताच पत्नीला द्यायचा Electric Shock; पोलिसांत तक्रार

घोस पाशा यांनी पोलिसांत तक्रार दाखल केली असून पुढील तपास सुरू आहे. घोस पाशा यांनी यापूर्वी पोलिसांना सावध करण्याचा प्रयत्न केला होता, परंतु मुबीनाने तक्रार देण्यापासून रोखले होते, असेही अहवालात म्हटले आहे. तक्रारीनुसार, कौटुंबिक मेळाव्यात पाशाने कथितपणे पत्नीला मारहाण केल्यावर, जेव्हा तिने पॉर्न चित्रपटात काम केल्याचा संशय घेऊन तिला पहिल्यांदा त्रास देण्यास सुरुवात केली. यामुळेच या जोडप्याच्या वैवाहिक जीवनात दुरावा निर्माण झाल्याचे या जोडप्याच्या कुटुंबीयांना समजले.

या जोडप्याच्या लग्नाला 15 वर्षे झाली असून त्यांना पाच मुले आहेत. पाशाने अलीकडेच आपल्या पत्नीशी हिंसक वर्तन केल्यामुळे ही हत्या निळसरपणे घडलेली नाही. सुमारे 20 दिवसांपूर्वी पाशाने मुबीनाला एवढी मारहाण केली, की ती रुग्णालयात दाखल झाली, असा आरोप आहे. यानंतर घौस पाशा यांनी ब्याटरायणपुरा पोलिसांकडे तक्रार करण्याचा प्रयत्न केला होता, असे अधिकाऱ्यांनी पत्रकारांना सांगितले.

हे जोडपे बेंगळुरूमध्ये राहत होते. पण घटना घडण्याच्या चार दिवस आधी ते रामनगरला गेले. मृताच्या वडिलांना रविवारी सकाळी 12.40 च्या सुमारास या जोडप्याच्या मोठ्या मुलाने या घटनेची माहिती दिली, ज्याने आपल्या आजोबांना सांगितले की त्याच्या आईला त्याच्या वडिलांनी भोसकले आहे, असे एका अधिकाऱ्याने सांगितले .

Share Now
Advertisement


Advertisement
Advertisement
Share Now
Advertisement