Suraj Revanna Bail: माजी खासदार प्रज्वल रेवन्ना यांचा भाऊ सूरजला जामीन, लैंगिक शोषण प्रकरणात झाली होती अटक

सूरज रेवण्णा यांच्यावर पक्षाच्या कार्यकर्त्यासोबत गैरवर्तन केल्याचा आरोप करून गुन्हा दाखल करण्यात आला. त्यानंतर पोलिसांनी सूरज रेवण्णाविरुद्ध गुन्हा दाखल करून त्याला अटक केली.

एमएलसी आणि जेडीएस नेते डॉ. सूरज रेवन्ना यांना लोकप्रतिनिधी न्यायालयाकडून मोठा दिलासा मिळाला आहे. लैंगिक शोषण प्रकरणात न्यायालयाने सशर्त जामीन मंजूर केला आहे. एका पुरुषाचे लैंगिक शोषण केल्याप्रकरणी सूरज रेवन्ना याला अटक करण्यात आली होती. सूरज हा माजी खासदार प्रज्वल रेवन्ना यांचा भाऊ असून त्याच्यावर अनेक महिलांचा लैंगिक छळ केल्याचा आरोप आहे.

सूरज रेवण्णा यांच्यावर पक्षाच्या कार्यकर्त्यासोबत गैरवर्तन केल्याचा आरोप करून गुन्हा दाखल करण्यात आला. त्यानंतर पोलिसांनी सूरज रेवण्णाविरुद्ध गुन्हा दाखल करून त्याला अटक केली. वास्तविक, होलेनारसीपुराचे आमदार एचडी रेवन्ना यांचा मोठा मुलगा सूरज रेवन्ना याने 16 जून रोजी घनिकाडा येथील त्यांच्या फार्महाऊसवर विनयभंग केल्याची तक्रार एका 27 वर्षीय तरुणाने पोलिसांकडे केली होती. या तक्रारीच्या आधारे, होलेनरासीपुरा पोलिसांनी सुरतविरुद्ध एक्सची नोंद करून त्याला अटक केली.

लैंगिक अत्याचाराचे आरोप असलेले माजी खासदार प्रज्वल रेवन्ना यांचा भाऊ जनता दल (धर्मनिरपेक्ष) आमदार सूरज रेवन्ना यांच्यावर लैंगिक अत्याचारप्रकरणी गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. 16 जून रोजी सूरज रेवन्ना याणी फार्महाऊसवर लैंगिक अत्याचार केल्याचा आरोप करत एका व्यक्तीने शनिवारी हसन जिल्ह्यातील होलेनारसीपुरा पोलीस ठाण्यात सूरजविरोधात गुन्हा दाखल केला.फिर्यादीत म्हटले आहे की, सूरज रेवण्णा याने त्याला आपल्या फार्महाऊसवर बोलावले आणि त्याने जबरदस्तीने त्याचे चुंबन घेतले आणि त्याचे ओठ आणि गाल चावले.

Share Now
Advertisement


Advertisement
Advertisement
Share Now
Advertisement