Crime: मध्य प्रदेशात लैंगिक छळ केल्याप्रकरणी एका व्यक्तीची हत्या

मध्य प्रदेशातील (Madhya Pradesh) खंडवा (Khandwa) येथे एका 42 वर्षीय व्यक्तीने आणि त्याच्या मेहुण्याने एका नातेवाईकाचा लैंगिक छळ केल्याचा आरोप केला आहे. त्यांनी 14 वर्षीय मुलीचा खून केला, असे पोलिसांनी सोमवारी सांगितले.

Murder | Image used for representational purpose | (Photo Credits: Pixabay)

मध्य प्रदेशातील (Madhya Pradesh) खंडवा (Khandwa) येथे एका 42 वर्षीय व्यक्तीने आणि त्याच्या मेहुण्याने एका नातेवाईकाचा लैंगिक छळ केल्याचा आरोप केला आहे. त्यांनी 14 वर्षीय मुलीचा खून केला, असे पोलिसांनी सोमवारी सांगितले.  दोन्ही आरोपींवर खुनाचा गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. खांडवाचे पोलीस अधीक्षक विवेक सिंग यांनी सांगितले की, 55 वर्षीय व्यक्तीचे डोके, पाय आणि उर्वरित मृतदेह रविवारी नदीत तरंगताना आढळून आला. त्याने या प्रकरणातील तपासाचा हवाला दिला आणि जोडले की ठार झालेल्या व्यक्तीला त्याचे दूरचे नातेवाईक असल्याचे सांगितले गेलेल्या दोन आरोपींसोबत शेवटचे पाहिले होते. सिंग म्हणाले, 42 वर्षीय आरोपीने गुन्ह्याची कबुली दिली आहे. हेही वाचा Nashik Crime: नाशिकमध्ये दुकानातून सापडले मानवी अवशेष, प्लास्टिकच्या डब्यात सापडले डोळे आणि कान

त्यांनी म्हटले, आपल्या मुलीचा अयोग्यरित्या स्पर्श करून लैंगिक छळ केला आणि अश्लील टिप्पण्या केल्या, सिंग म्हणाले. आरोपीने सांगितले की त्याने 55 वर्षीय वृद्धाला वारंवार चेतावणी दिली. शनिवारी, आरोपीने दावा केला की त्या व्यक्तीने पुन्हा आपल्या मुलीला अयोग्यरित्या स्पर्श केला. म्हणून त्याने आपल्या मेहुण्याच्या मदतीने रात्री त्याची हत्या केली. कुऱ्हाडीने त्याचे तीन तुकडे केले आणि शरीराचे अवयव नदीत फेकून दिले.

Share Now
Advertisement


Advertisement
Advertisement
Share Now
Advertisement