Delhi Crime: पतीची हत्या करून अवयवाचे केले तुकडे, पत्नीसह मुलगा अटकेत

ही घटना जून महिन्यात घडल्याचे सांगण्यात येत आहे. स्थानिक पोलिसांना पांडव नगर येथील एका मैदानाजवळ एक विकृत डोके आणि शरीराचे काही भाग सापडले, परंतु त्यावेळी मृतदेहाची ओळख पटू शकली नाही.

Murder | (Image Used For Representational purpose Only | Photo Credits: Pixabay.com

दिल्ली पोलिसांच्या (Delhi Police) गुन्हे शाखेने एका महिलेला आणि मुलाला तिच्या पतीची हत्या (Murder) करून त्याच्या मृतदेहाचे 10 तुकडे केल्याप्रकरणी अटक (Arrested) केली आहे. आई-मुलाने कथितपणे शरीराचे अवयव फ्रिजमध्ये ठेवले. नंतर पांडव नगर आणि त्रिलोकपुरी येथे फेकून दिले. ही घटना जून महिन्यात घडल्याचे सांगण्यात येत आहे. स्थानिक पोलिसांना पांडव नगर येथील एका मैदानाजवळ एक विकृत डोके आणि शरीराचे काही भाग सापडले, परंतु त्यावेळी मृतदेहाची ओळख पटू शकली नाही. सोमवारी पत्रकार परिषदेत बोलताना डीसीपी (गुन्हे) अमित गोयल म्हणाले, 5 जून रोजी पूर्व जिल्ह्यातील रामलीला मैदानावर शरीराचे काही अवयव सापडले होते.

पुढील तीन दिवसांत दोन पाय, दोन मांड्या, एक कवटी आणि एक हात जप्त करून गुन्हा दाखल करण्यात आला. त्यांनी सांगितले की पोलिसांनी नंतर सीसीटीव्ही फुटेजचे विश्लेषण केल्यानंतर आणि घरोघरी पडताळणी केल्यानंतर मृतदेह अंजन दास म्हणून ओळखला. पुढील तपासात असे दिसून आले की दास गेल्या पाच-सहा महिन्यांपासून बेपत्ता होता आणि कुटुंबीयांनी बेपत्ता झाल्याची तक्रार दाखल केलेली नव्हती.

यामुळे आमच्या मनात संशय निर्माण झाला आणि पत्नी पूनम व मुलगा दीपक यांना उचलून नेले. चौकशीत त्यांनी खुनाची कबुली दिली. घटनेनंतर ते वेगवेगळ्या भागात फिरतानाचे फुटेज देखील आम्हाला आढळले, गोयल म्हणाले. पोलिसांच्या म्हणण्यानुसार, पूनमने हे देखील उघड केले की ती तिचा दुसरा पती असलेल्या दासशी कंटाळली होती. हेही वाचा Kanpur: लग्नाचा प्रस्ताव नाकारल्याने तरुणाने अल्पवयीन मुलीला दिली श्रद्धा सारखे तुकडे करण्याची धमकी; आरोपीला अटक

विशेष पोलिस आयुक्त (गुन्हे) रवींद्र यादव म्हणाले की, पूनमचे ​​लग्न 14 वर्षांचे असताना झाले होते. तिचा पहिला नवरा तिला सोडून दिल्लीला गेला. ती त्याला शोधत इथे आली पण कल्लू नावाच्या माणसासोबत ती आली. या दाम्पत्याला दीपकसह तीन मुले आहेत. कल्लूचा नंतर यकृत निकामी झाल्याने मृत्यू झाला. त्यानंतर तिने 2017 मध्ये दासशी लग्न केले. तथापि, दासने तिला सांगितले नाही की तो विवाहित आहे आणि त्याच्या पहिल्या लग्नापासून त्याला आठ मुले आहेत, यादव म्हणाले.

दीपकने नंतर तक्रार केली की दासने पूर्वीच्या पत्नीबद्दल वाईट हेतू ठेवला होता. पूनमलाही वाटले की तिचा नवरा तिच्या बहिणीचा छळ करत आहे, यादव म्हणाले. त्यांनी सांगितले की दास त्यांचे पैसे देखील घेईल, ते पुढे म्हणाले. 30 मे रोजी, आई-मुलाने झोपेच्या गोळ्या घालून दास यांच्या दारु पिळल्याचा आरोप आहे. जेव्हा तो खाली पडला तेव्हा त्यांनी त्याची मान कापली.

त्यांनी सांगितले की रक्त वाहून जाण्यासाठी त्यांनी दिवसभर शरीर घरात ठेवले. त्यांनी मृतदेहाचे 10 तुकडे केले आणि पुढील काही दिवसांत ते टाकून दिले. आतापर्यंत, आम्ही सहा तुकडे जप्त केले आहेत, डीसीपी गोयल म्हणाले. आरोपींनी सांगितले की दास कमावत नव्हता आणि या जोडप्यामध्ये अनेकदा भांडणे होत होती.

सीसीटीव्ही फुटेजमध्ये आरोपी एका रिकाम्या मैदानाकडे बॅग घेऊन चालताना दिसत आहे, ज्यामध्ये शरीराचे अवयव आहेत. पोलिसांनी सांगितले की, आरोपींनी दास यांच्या मोबाईल फोनसह मृतदेह फेकून दिला तेव्हा त्यांनी परिधान केलेले कपडेही जप्त केले आहेत. तो लिफ्ट ऑपरेटर होता.

Share Now
Advertisement


Advertisement
Advertisement
Share Now
Advertisement