Banda Shocker: अनैतिक संबंधाच्या संशयावरून पत्नीचा खून करून तिचा शिरच्छेद करून पोलीस ठाण्यात नेणाऱ्या नराधमाला फाशीची शिक्षा

पत्नीचा खून केल्याप्रकरणी बांदा जिल्ह्यातील न्यायालयाने बुधवारी एका व्यक्तीला फाशीची शिक्षा सुनावली. आरोपीने पत्नीचे शीर कापून पोलिस ठाण्यात नेले होते. सरकारी वकील विजय बहादूर सिंग परिहार यांनी सांगितले की, फिर्यादी व बचाव पक्षाचा युक्तिवाद ऐकल्यानंतर जिल्हा व सत्र न्यायालयाचे न्यायाधीश डॉ. बब्बू सारंग यांनी पतीला सुमारे चार वर्षांपूर्वी पत्नी विमला हिच्यावर कुऱ्हाडीने वार करून खून केल्याप्रकरणी दोषी ठरवले.

Banda Shocker: अनैतिक संबंधाच्या संशयावरून पत्नीचा खून करून तिचा शिरच्छेद करून पोलीस ठाण्यात नेणाऱ्या नराधमाला फाशीची शिक्षा
Murder | Representational image (Photo Credits: pixabay)

Banda Shocker: पत्नीचा खून केल्याप्रकरणी बांदा जिल्ह्यातील न्यायालयाने बुधवारी एका व्यक्तीला फाशीची शिक्षा सुनावली. आरोपीने पत्नीचे शीर कापून पोलिस ठाण्यात नेले होते. सरकारी वकील विजय बहादूर सिंग परिहार यांनी सांगितले की, फिर्यादी व बचाव पक्षाचा युक्तिवाद ऐकल्यानंतर जिल्हा व सत्र न्यायालयाचे न्यायाधीश डॉ. बब्बू सारंग यांनी पतीला सुमारे चार वर्षांपूर्वी पत्नी विमला हिच्यावर कुऱ्हाडीने वार करून खून केल्याप्रकरणी दोषी ठरवले. पती किन्नर यादव (३९) यांना फाशीची शिक्षा आणि 10,000 रुपये दंड ठोठावण्यात आला. घटनेबाबत मृत महिलेचे वडील रामशरण यादव यांनी एफआयआर दाखल केला होता. एफआयआरमध्ये आरोप करण्यात आला आहे की, बाबेरू शहरातील नेता नगर परिसरातील रहिवासी असलेल्या किन्नर यादवला त्याच्या पत्नीचे शेजारी राहणाऱ्या एका व्यक्तीसोबत अवैध संबंध असल्याचा संशय होता आणि 9 ऑक्टोबर 2020 रोजी त्याने शेजाऱ्याला आपल्या घरी बोलावले आणि त्यानंतर तिच्यावर कुऱ्हाडीने वार करून एक कान कापला.

जेव्हा विमला त्याला वाचवण्यासाठी आली तेव्हा यादवने तिच्यावरही हल्ला केला आणि तिचा शिरच्छेद केल्याचे त्याने सांगितले. परिहार म्हणाले की, या खटल्यात सरकारी पक्षातर्फे 11 साक्षीदार न्यायालयात हजर करण्यात आले.

(The above story first appeared on LatestLY on Aug 01, 2024 10:00 AM IST. For more news and updates on politics, world, sports, entertainment and lifestyle, log on to our website latestly.com).