Attack with Stump: क्रिकेट खेळण्यावरून मुलांमध्ये झाला वाद, स्टंपने हल्ला केल्यानंतर एका मुलाचा रुग्णालयात मृत्यू

राजस्थानच्या जोधपूरमध्ये एक धक्कादायक घटना समोर आली आहे. जिथे काही मुलांमध्ये क्रिकेट खेळण्यावरून अशी मारामारी झाली की काही मुलांनी मिळून एका मुलाला स्टंप्सने इतके मारले की त्याचा मृत्यू झाला. मृतकाची ओळख १३ वर्षांच्या मौलिक म्हणून झाली आहे. असे सांगितले जात आहे की मौलिक मित्रांसोबत क्रिकेट खेळत होता, तेव्हा एका छोट्या वादाने तूल पकडला आणि त्या मुलाची स्टंप्सने भयंकर मारहाण करण्यात आली.

Attack with Stump: क्रिकेट खेळण्यावरून मुलांमध्ये झाला वाद, स्टंपने हल्ला केल्यानंतर एका मुलाचा रुग्णालयात मृत्यू
Credit-(X,@ashok_Jodhpurii)

Attack with Stump: राजस्थानच्या जोधपूरमध्ये एक धक्कादायक घटना समोर आली आहे. जिथे काही मुलांमध्ये क्रिकेट खेळण्यावरून अशी मारामारी झाली की काही मुलांनी मिळून एका मुलाला स्टंप्सने इतके मारले की त्याचा मृत्यू झाला. मृतकाची ओळख १३ वर्षांच्या मौलिक म्हणून झाली आहे. असे सांगितले जात आहे की मौलिक मित्रांसोबत क्रिकेट खेळत होता, तेव्हा एका छोट्या वादाने तूल पकडला आणि त्या मुलाची स्टंप्सने भयंकर मारहाण करण्यात आली. या मारामारीमुळे अल्पवयीन व्यक्ती कोमामध्ये गेला आणि 4 दिवसांनी त्याने रुग्णालयात उपचारादरम्यान प्राण सोडले. याचे सीसीटीव्ही फुटेज समोर आले आहे. हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर 'एक्स' वर @ashok_Jodhpurii या हँडलने शेअर केला आहे.

क्रिकेट खेळत असताना एका मुलाच्या डोक्यावर स्टंपने हल्ला करण्यात आला.

काय आहे संपूर्ण घटना?

मिळालेल्या माहितीनुसार, ज्या दिवशी ही घटना घडली त्या दिवशी मौलिक क्रिकेट खेळत असताना इतर काही मुलेही घटनास्थळी आली आणि त्यांनी एकत्र क्रिकेट खेळण्याचा आग्रह धरला. त्यांनी या मुलांना नकार दिला. त्यानंतर हा वाद इतका वाढला की मुले आक्रमक झाली. रागाच्या भरात त्यांनी प्लॅस्टिकचे स्टंप काढून मौलिक यांच्या डोक्यावर वारंवार वार करण्यास सुरुवात केली, ज्यामुळे ते जखमी झाले. यानंतर त्याच्या आईला माहिती मिळताच ती घटनास्थळी पोहोचली आणि त्याला घरी घेऊन गेली आणि घरात प्रवेश केल्यानंतर तो झोपी गेला. थोड्या वेळाने त्याला जाग न आल्याने तो बेशुद्ध झाला असून तोंडाला झाग येत असल्याचे घरच्यांच्या लक्षात आले. कुटुंबीयांनी त्यांना महात्मा गांधी रुग्णालयात नेले, जेथे ते कोमात गेले आणि नंतर त्यांना मथुरादास माथुर रुग्णालयात पाठविण्यात आले, जिथे मेंदूची शस्त्रक्रिया करण्यात आली. दरम्यान, मंगळवारी सायंकाळी उशिरा त्यांचे निधन झाले.

तीन अल्पवयीन मुलांना ताब्यात घेण्यात आले

तीन अल्पवयीन मुलांना ताब्यात घेण्यात आले आहे. या प्रकरणी पीडित मुलीचे वडील अमित दवे यांनी अल्पवयीन मुलांविरोधात खुनाच्या प्रयत्नाचा गुन्हा दाखल केला असून पोलिसांनी सीसीटीव्ही फुटेजच्या आधारे हल्ल्यात सहभागी असलेल्या तीन अल्पवयीन विद्यार्थ्यांना संरक्षणात्मक ताब्यात घेऊन बाल न्यायालयात हजर केले असून त्यांची रवानगी बालसुधारगृहात करण्यात आली आहे. हे तिघेही आरोपी सातवीत शिकत आहेत.

(The above story first appeared on LatestLY on Jan 30, 2025 03:30 PM IST. For more news and updates on politics, world, sports, entertainment and lifestyle, log on to our website latestly.com).