AR Rahman Hospitalized: ए आर रहमानची प्रकृती अचानक बिघडली; छातीत दुखू लागल्याने अपोलो रुग्णालयात दाखल

वैद्यकीय सूत्रांनुसार, ए.आर. रेहमानची प्रकृती स्थिर असून ते उपचारांना चांगला प्रतिसाद देत आहेत. जर सर्व काही व्यवस्थित झाले तर ए.आर. रहमान दुपारपर्यंत डिस्चार्ज देण्यात येईल.

AR Rahman (फोटो सौजन्य - फेसबुक)

AR Rahman Hospitalized: प्रसिद्ध संगीतकार आणि ऑस्कर विजेते ए.आर. रहमान (AR Rahman) यांना अचानक छातीत दुखू लागल्याने चेन्नईतील खाजगी रुग्णालयात दाखल करण्यात आले आहे. सध्या त्यांच्यावर अपोलो रुग्णालयात (Apollo Hospital) उपचार सुरू आहेत, जिथे डॉक्टरांची एक विशेष टीम त्यांच्या प्रकृतीवर बारकाईने लक्ष ठेवून आहे. वैद्यकीय सूत्रांनुसार, ए.आर. रेहमानची प्रकृती स्थिर असून ते उपचारांना चांगला प्रतिसाद देत आहेत. जर सर्व काही व्यवस्थित झाले तर ए.आर. रहमान दुपारपर्यंत डिस्चार्ज देण्यात येईल.

वृत्तानुसार, आंतरराष्ट्रीय दौऱ्यावरून परतल्यानंतर रहमानने मानदुखीची तक्रार केली, त्यानंतर त्याने वैद्यकीय तपासणी करण्याचा निर्णय घेतला. त्यांच्या प्रकृतीबाबत पुढील अपडेट्स लवकरच उपलब्ध होऊ शकतात. रहमानची माजी पत्नी सायरा बानू हिलाही गंभीर आजारामुळे रुग्णालयात दाखल करण्यात आले होते तेव्हा ही घटना उघडकीस आली आहे. रिपोर्ट्सनुसार, उपचारादरम्यान त्यांच्यावर शस्त्रक्रिया करावी लागली. रुग्णालयातून डिस्चार्ज मिळाल्यानंतर, सायरा बानू यांनी त्यांच्या प्रकृतीबाबत अधिकृत निवेदन जारी केले होते, ज्यामध्ये त्यांनी ए.आर. यांचे आभार मानले होते. (हेही वाचा - AR Rahman's Wife Saira Banu Announces Separation: एआर रहमानची पत्नी सायरा बानोने केली घटस्फोटाची घोषणा; लग्नाच्या 29 वर्षानंतर घेतला वेगळे होण्याचा निर्णय)

सायराने तिच्या मित्रमैत्रिणी आणि शुभचिंतकांचेही आभार मानले होते. सायराने म्हटलं होत की, 'मी लॉस एंजेलिसमधील माझे मित्र, रसूल पुकुट्टी आणि त्यांची पत्नी शादिया, वंदना शाह आणि श्री. रहमान यांचे मनापासून आभार मानू इच्छिते. या कठीण काळात त्यांची मदत आणि पाठिंबा माझ्यासाठी अत्यंत महत्त्वाचा होता. देव त्यांना आशीर्वाद देवो.' (हेही वाचा - AR Rahman Concert Stopped In Pune: पुणे पोलिस अॅक्शन मोडमध्ये! प्रसिद्ध संगीतकार एआर रहमान यांचा कार्यक्रम केला बंद; Watch Video)

ए.आर. रेहमान आणि सायरा बानो यांचे लग्न 1995 मध्ये झाले. या जोडप्याला तीन मुले आहेत - खतीजा, रहिमा आणि अमीन रहमान. तथापि, जवळजवळ तीन दशके एकत्र राहिल्यानंतर, दोघांनी नोव्हेंबर 2024 मध्ये परस्पर संमतीने वेगळे होण्याचा निर्णय घेतला आणि एक संयुक्त निवेदन प्रसिद्ध केले. ए.आर. रहमान हे जगप्रसिद्ध संगीतकार, गायक आणि रेकॉर्ड निर्माता आहेत. भारतीय शास्त्रीय संगीत आणि आधुनिक सुरांचा मिलाफ करून त्यांनी जागतिक संगीत जगात आपली वेगळी ओळख निर्माण केली.

(Social media brings you the latest breaking news, viral news from the world of social media including Twitter, Instagram and YouTube. The above post is embedded directly from the user's social media account. This body of content has not been edited or may not be edited by Latestly staff. Opinions appearing on social media posts and the facts do not reflect the opinions of Latestly, and Latestly assumes no responsibility for the same.)

Share Now
Advertisement


Advertisement
Advertisement
Share Now
Advertisement