America: विस्कॉन्सिनमधील एका शाळेत झालेल्या गोळीबाराच्या घटनेत तीन जण ठार, अनेक जखमी
मॅडिसनचे पोलिस प्रमुख शॉन बार्न्स यांनी या घटनेत मारल्या गेलेल्या लोकांबद्दल कोणतीही माहिती दिली नाही, तरीही त्यांनी सांगितले की, ॲबंडंट लाइफ ख्रिश्चन स्कूलमध्ये अनेक लोक जखमी झाले आहेत. या शाळेत सुमारे 390 विद्यार्थी शिक्षण घेतात. पोलिसांनी यापूर्वी एकूण पाच जणांचा मृत्यू झाल्याची माहिती दिली होती. दरम्यान, हल्लेखोराचाही मृत्यू झाल्याचे पोलिसांनी सांगितले.
America: मॅडिसनचे पोलिस प्रमुख शॉन बार्न्स यांनी या घटनेत मारल्या गेलेल्या लोकांबद्दल कोणतीही माहिती दिली नाही, तरीही त्यांनी सांगितले की, ॲबंडंट लाइफ ख्रिश्चन स्कूलमध्ये अनेक लोक जखमी झाले आहेत. या शाळेत सुमारे 390 विद्यार्थी शिक्षण घेतात. पोलिसांनी यापूर्वी एकूण पाच जणांचा मृत्यू झाल्याची माहिती दिली होती. दरम्यान, हल्लेखोराचाही मृत्यू झाल्याचे पोलिसांनी सांगितले. हे देखील वाचा: Mumbai Police Busts Cyber Scam: मुंबई पोलिसांनी केला कोट्यवधींच्या सायबर घोटाळ्याचा पर्दाफाश; तिघांना अटक, 70 बँक खाती जप्त
"आजचा दिवस केवळ मॅडिसनसाठीच नाही तर आपल्या संपूर्ण देशासाठी दुःखाचा दिवस आहे," बार्न्स यांनी पत्रकारांना सांगितले. हल्लेखोराने आत्महत्या केल्याचे त्यांनी सांगितले.
(The above story first appeared on LatestLY on Dec 17, 2024 11:15 AM IST. For more news and updates on politics, world, sports, entertainment and lifestyle, log on to our website latestly.com).

