Delhi Crime: दिल्लीतील एरोसिटी परिसरात हाय-प्रोफाइल वेश्याव्यवसाय रॅकेटचा पर्दाफाश, पोलिसांनी 5 जणांना घेतलं ताब्यात

दिल्ली पोलिसांनी (Delhi Police) रविवारी एरोसिटी (Aerocity) परिसरात एका हाय प्रोफाइल वेश्याव्यवसाय (High profile prostitution) रॅकेटचा पर्दाफाश केला आणि या संदर्भात पाच जणांना अटक (Arrest) केली. पोलिसांनी आरोपींकडून पाच मोबाईल फोन आणि 20 हजार रुपये जप्त केले आहेत.

Arrested | Representational Image | (Photo Credits: Facebook)

दिल्ली पोलिसांनी (Delhi Police) रविवारी एरोसिटी (Aerocity) परिसरात एका हाय प्रोफाइल वेश्याव्यवसाय (High profile prostitution) रॅकेटचा पर्दाफाश केला आणि या संदर्भात पाच जणांना अटक (Arrest) केली. पोलिसांनी आरोपींकडून पाच मोबाईल फोन आणि 20 हजार रुपये जप्त केले आहेत. देह व्यापाराच्या रॅकेटबद्दल माहिती मिळाल्यावर, पोलिसांच्या पथकाने कारवाई केली आहे. एरोसिटी येथील हॉटेलमध्ये एक खोली बुक केली आणि फसवणूक करणारे ग्राहक म्हणून उभे केले. दोन्ही महिला त्यांच्या खोलीत गेल्यावर त्यांना अटक करण्यात आली.

या प्रकरणाचा तपास करणाऱ्या पोलिस पथकात इन्स्पेक्टर यशपाल सिंग, एसआय देवेंद्र कुमार, एसआय रमेश चंद, एसआय राजदीप, एसआय रीमा आणि कॉन्स्टेबल पूजा यांचा समावेश होता. चौकशी दरम्यान महिलांनी सांगितले की ते यूपीतील जॉनी भंडारी आणि रजत गुप्ता या दलालांच्या संपर्कात होते. हेही वाचा Uttar Pradesh Crime: उत्तर प्रदेशमध्ये पतीकडून पत्नीला बेदम मारहाण, महिलेचा मृत्यू, आरोपी अटकेत

महिलांनी सांगितले की,  करारानुसार त्या हॉटेलमध्ये पोहोचल्या. जिथे त्यांना पोलिसांनी पकडले. मात्र जॉनी भंडारी आणि रजत गुप्ता या दोन दलालांची चौकशी केली असता त्यांनी दिल्लीतील छतरपूर भागातील 40 वर्षीय रॅकेट किंगपिन मोहम्मद जावेद अलीचे नाव उघड केले. अलीलाही अटक करण्यात आली आहे. व्हॉट्सअॅप ग्रुपच्या माध्यमातून भारतातील अनेक दलालांच्या संपर्कात असल्याची कबुली त्याने दिली आहे.

Share Now
Advertisement


Advertisement
Advertisement
Share Now
Advertisement