Mumbai Collapse: दादरमध्ये खरेदीसाठी बाहेर पडलेल्या महिलेचा दुर्देवी अंत, इमारतीचा स्लॅब कोसळून मृत्यू
दादर (Dadar) येथील एका इमारतीचा स्लॅबचा प्लास्टर कोसळल्याने (Collapse) कुटुंबियांसोबत खरेदीसाठी (Shopping) बाहेर पडलेल्या एका 39 वर्षीय महिलेचा आणि तिच्या भाचीचा मृत्यू (Dead) झाला आहे. पुतण्याच्या डोक्याला गंभीर दुखापत झाली असून त्याच्यावर रुग्णालयात उपचार सुरू आहेत.
दादर (Dadar) येथील एका इमारतीचा स्लॅबचा प्लास्टर कोसळल्याने (Collapse) एका महिलेचा मृत्यू झाला आहे. ही महिला खरेदीसाठी बाहेर पडली असता हा अपघात घडला. यात 39 वर्षीय महिलेचा आणि तिच्या भाचीचा मृत्यू (Dead) झाला आहे. भाचीच्या डोक्याला गंभीर दुखापत झाली असून त्याच्यावर रुग्णालयात उपचार सुरू आहेत. गुरुवारपर्यंत त्यांची प्रकृती स्थिर असल्याचे सांगण्यात येत होते. याप्रकरणी दादर पोलीस ठाण्यात (Dadar Police Station) अपघाती मृत्यूची नोंद करण्यात आली असून हा अपघात कोणाच्या निष्काळजीपणामुळे घडला याचा तपास सुरू आहे. गोखले रस्त्यावरील वुडसाइड इमारतीबाहेर रविवारी सायंकाळी साडेपाचच्या सुमारास ही घटना घडली. मृत अमृता सावंत तिची बहीण सोनाली आणि भाची आराध्या हिच्यासोबत दादर मार्केटमध्ये खरेदीसाठी गेली होती.
इमारतीच्या स्लॅबचे प्लास्टर अंगावर कोसळताना ते इमारतीच्या खाली उभे होते. सावंत आणि आराध्या या दोघांनाही दादर येथील केईएम रुग्णालयात नेण्यात आले. तेथे पोहोचताच सावंत यांना मृत घोषित करण्यात आले. त्यानंतर आराध्याला लीलावती रुग्णालयात हलवण्यात आले. सावंत हे लॅब टेक्निशियन म्हणून काम करत असून त्यांना एक अल्पवयीन मुलगा आहे. हेही वाचा Narayan Rane On Shiv Sena: 'दिल्लीला धडक माराल तर डोके जाग्यावर राहणार नाही', नारायण राणे यांची शिवसेनेवर टीका
तपास अधिकारी, निरीक्षक ज्ञानेश्वर अरगडे म्हणाले, इमारतीच्या दुसऱ्या मजल्यावरील पार्किंग एरियाच्या सुरक्षा भिंतीवरील स्लॅबचे प्लास्टर त्यांच्या अंगावर कोसळले. ही घटना कोणाच्या निष्काळजीपणामुळे घडली हे शोधण्यासाठी आम्ही तपास करत आहोत. ते पुढे म्हणाले की ही इमारत सुमारे 8 ते 10 वर्षे जुनी आहे.त्याच्या दुरुस्तीचे कोणतेही काम सुरू नव्हते आणि स्लॅबचे प्लास्टर अचानक कसे कोसळले याचा शोध सुरू आहे, अरगडे म्हणाले.
(The above story first appeared on LatestLY on Nov 05, 2021 04:06 PM IST. For more news and updates on politics, world, sports, entertainment and lifestyle, log on to our website latestly.com).

